59 on December 28, 2021

Em nghe nói tăng kích thước vòng 1 bằng sữa đậu nành nên cũng một thời gian uống quá trời luôn mà chả thấy nó có hiệu quả gì nhiều á mấy chị em ạ. Giờ ở đây có chị nào có bí quyết gì giúp vòng 1 tăng size nhanh chóng mà an toàn không ạ? Em cảm ơn nhiều lắm.

• Liked by
Trả lời
11 on December 28, 2021

Ai nói tăng kích thước vòng 1 bằng đậu nành chứ riêng em là thấy nó chỉ làm cho em mập lên thôi à, thề luôn đó

on December 28, 2021

Haha đúng rồi, nó là mình mập đều luôn á. Tui từ hồi uống xong ăn cũng nhiều hơn từ 41kg mà lên tận 46kg

on December 28, 2021

Ui má ơi, lên kí không có điểm dừng luôn á

on December 28, 2021

Bởi vậy, nên là chán quá mới lên đây để hỏi bí quyết nè

on December 28, 2021

Tui thấy mọi người hay bàn tán về phẫu thuật nâng ngực á bà.

on December 28, 2021

Ý không biết là sợ vớ phải địa chỉ thẩm mỹ nào đó không uy tín thôi

on December 28, 2021

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè, bà tham khảo thử đi. Tui theo dõi Bệnh viện này cũng lâu rồi. Mà tại chưa có cơ hội để qua tư vấn, chứ thấy mấy chị em trong nhóm này làm ngực xong ai cũng đẹp hết trơn.

on December 28, 2021

Này là nhóm gì á bà? Ai cũng vào được hay sao?

on December 28, 2021

Đúng rồi nhóm công khai nên là cứ vào thoải mái nè. Này chủ yếu là mấy khách hàng của Bệnh viện này sau khi trải nghiệm dịch vụ thẩm mỹ rồi vào cho đánh giá, với cả những người như 2 đứa mình cũng vào để hỏi mấy cái thắc mắc tương tự bà nè

on December 28, 2021

À, để tui tham gia xem thử. Lần đầu thấy nhóm như này.

on December 28, 2021

Mấy nhóm như này mà của Thái Lan quá trời.

on December 28, 2021

Đó giờ có biết đâu, cảm ơn bà nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on December 28, 2021

Tăng kích thước vòng 1 bằng sữa đậu nành như nào thì chị không rành, chứ mà chị chia sẻ cho địa chỉ nâng ngực uy tín nè. Cho em xem hình ngực hiện tại của chị đây.

on December 28, 2021

Quá đẹp luôn chị gái ơi, 10 điểm luôn. Chị làm ngực ở đâu mà Bác sĩ làm mát tay vậy ạ?

on December 28, 2021

Chị làm ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng này nè

on December 28, 2021

Ui cái bệnh viện này em cũng mới tham gia cái nhóm khách hàng của bệnh viện này á chị

on December 28, 2021

Đúng rồi, có nhóm khách hàng của Bệnh viện á.

on December 28, 2021

Vậy thôi có người thật việc thật ở đây thì cho em hỏi luôn, nâng ngực có đau lắm không chị gái

on December 28, 2021

Đau thì cũng có hơi đau, tại chị chịu đau yếu lắm. Mà trước khi thực hiện nâng ngực là bác sĩ đã gây mê rồi nên lúc phẫu thuật cũng không cảm nhận gì đâu, lúc phẫu thuật xong thì ở lại Bệnh viện 1-2 ngày để theo dõi với có thuốc giảm đau miễn phí nữa

on December 28, 2021

Ui chu đáo thế luôn ạ

on December 28, 2021

Òm em, đã vậy mà chi phí là bao trọn gói rồi không phải phát sinh mấy cái phí nghỉ dưỡng lại với thuốc men gì đâu.

on December 28, 2021

Quá đã luôn chị, mà em chưa có xem bảng giá, chị có bảng giá không cho em xem thử ạ

on December 28, 2021

Có nè, em lên gg á, vào trang của Bệnh viện là vô vàng thứ cho em xem

on December 28, 2021

À dạ, em cũng mới biết thôi nên là cũng chưa kịp lên gg xem thử.

on December 28, 2021

Òm chị thấy cứ để tiền mà đi nâng ngực luôn cho nhanh chóng mà làm ở Bệnh viện an toàn nữa. Chứ tăng kích thước vòng 1 bằng mầm đậu nành hay sữa đậu nành gì đó còn tùy cơ địa nữa, mà hiệu quả nó lâu lắm

on December 28, 2021

Dạ hiệu quả lâu thì em thấy đúng thật. Mà chị nâng ngực xong bao lâu mới lành

on December 28, 2021

Còn tùy cơ địa mỗi người nữa á em, tầm 1-3 tháng là ngực sẽ lành hẳn nè. Còn chị thì sau nâng ngực khoảng hơn 6 tuần là ngực chị đã ổn định rồi.

on December 28, 2021

Dạ ok chị gái, em cảm ơn nhiều, Để em tự tìm hiểu thêm thử. Chứ thấy phẫu thuật nâng ngực hấp dẫn quá.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 28, 2021

Em thấy thuốc tăng kích thước vòng 1 bằng mầm đậu nành cũng ok á chị

on December 28, 2021

Em đã dùng rồi à

on December 28, 2021

Dạ đúng rồi chị. Mà em mới sài có 2 hộp à, hehe

on December 28, 2021

Vậy nó có hiệu quả gì không?

on December 28, 2021

Em cũng mới sài có 2 hộp à, mà thấy nó cũng có hơi săn chắc 1 tí chứ ngực to thì chưa thấy gì, hehe

on December 28, 2021

Ulatroi, vậy sao bảo ok.

on December 28, 2021

Dạ thì phải sử dụng lâu dài mới thấy được hiệu quả chứ ạ, mà thấy nhiều người review cũng ok lắm

on December 28, 2021

Òm để chị tham khảo xem thử.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 28, 2021
Em nghe nói tăng kích thước vòng 1 bằng sữa đậu nành nên cũng một thời gian uống quá trời luôn mà chả thấy nó có hiệu quả gì nhiều á mấy chị em ạ. Giờ ở đây có chị nào có bí quyết gì giúp vòng 1 tăng size nhanh chóng mà an toàn không ạ? Em cảm ơn nhiều lắm.From Minh Tú

Sao mấy chị sướng ha, ngực nhỏ thì cũng có tiền mà đi nâng ngực, như em tiền đâu bao giờ cho có mà có ngực to.

on December 28, 2021

Ui trời, từ từ làm để dành đi rồi cũng có tiền thôi, lo gì

on December 28, 2021

Em toàn làm mấy cách thủ công người ta đồn trên mạng kiểu vậy á, mà cũng không thấy có hiệu quả gì khả thi cả.

on December 28, 2021

Òm em

on December 28, 2021

Mà em có nghe có cả thuốc tăng kích thước vòng 1 bằng mầm đậu nành mà không biết như nào

on December 28, 2021

Bé kia mới review á, có săn chắc mà không biết uống tới bao giờ mới to lên được.

on December 28, 2021

Ui mà nó là thuốc nước không biết uống nhiều nó có bị ung thư hay ảnh hưởng gì đến sức khỏe không nữa á.

on December 28, 2021

Đúng rồi á. Chị cũng không rõ nữa.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
12 on December 28, 2021

Cách tăng size vòng 1 của chị là ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè. Chị làm ngực ở đây cũng gần 1 năm rồi nè.

on December 28, 2021

Ngực đẹp quá chị, căng tròn luôn kìa. Mà khách của Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nhiều dữ ta, chắc Bác sĩ Hùng này kinh nghiệm cũng dữ dằn lắm

on December 28, 2021

Òm đúng rồi em, Bác sĩ Hùng có kinh nghiệm trên 20 năm rồi á. Nên là rất yên tâm luôn

on December 28, 2021

Nãy cũng có chị kia mới review vòng 1 của chỉ cũng nâng ngực xong đẹp lắm luôn á.

on December 28, 2021

Haha thì chị cũng nghe người ta review rồi mới biết mà qua đây làm ngực nè. Mà phải công nhận là Bệnh viện rất chất lượng nhe, mà chi phí thì lại khá hợp lý luôn.

on December 28, 2021

Dạ em có coi bảng giá rồi nè, cũng ok á chị. Mà chị nâng ngực xong kiêng ăn những gì vậy ạ?

on December 28, 2021

Không ăn các loại thực phẩm không tốt cho vết thương như hải sản, rau muống hay thịt bò và thức uống có cồn…

on December 28, 2021

Cũng đơn giản mà, ủa mà em nghe nói là phải mặc áo định hình hả chị?

on December 28, 2021

Đúng rồi em, phải mặc liên tục 24/24 á.

on December 28, 2021

Nó có khó chịu lắm không chị?

on December 28, 2021

Không em, cũng như mình mặc áo ngực thôi, mà cái này nó ôm sát cơ thể nữa nên là cũng không sao. Với lại muốn đẹp thì mình chịu khó tí

on December 28, 2021

Dạ đúng rồi, muốn đẹp thì phải chịu khó thời gian đầu, chứ bỏ mớ tiền đi nâng ngực mà có tí lại không chịu được thì uổn tiền lắm á.

on December 28, 2021

Òm em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar