59 on December 30, 2021

Không hiểu sao mà có nhiều chị em lại có thể tự tin tăng kích thước vòng 1 bằng thực phẩm thế cơ chứ. Riêng em là cứ muốn đi phẫu thuật nâng ngực thôi nè, mấy chị em nào đang cùng chung lý tưởng thì vào đây cmt cho bài nổi lên để nhận được nhiều chia sẻ kinh nghiệm của mấy chị đã thực hiện nâng ngực rồi nè. Ai có bí quyết, biết địa chỉ thẩm mỹ uy tín, chi phí gì đó thì cmt vào hết đây cho em biết với ạ. Cùng nhau phát vía để hội phụ nữ mình cùng nhau đẹp nè.

• Liked by
Trả lời
7 on December 30, 2021
Không hiểu sao mà có nhiều chị em lại có thể tự tin tăng kích thước vòng 1 bằng thực phẩm thế cơ chứ. Riêng em là cứ muốn đi phẫu thuật nâng ngực thôi nè, mấy chị em nào đang cùng chung lý tưởng thì vào đây cmt cho bài nổi lên để nhận được nhiều chia sẻ kinh nghiệm của mấy chị đã thực hiện nâng ngực rồi nè. Ai có bí quyết, biết địa chỉ thẩm mỹ uy tín, chi phí gì đó thì cmt vào hết đây cho em biết với ạ. Cùng nhau phát vía để hội phụ nữ mình cùng nhau đẹp nè.From Nguyễn Thúy Vân

Chấm, chấm, chấm. Nổi lên nổi lên. Haha

on December 30, 2021

Haha bà nhây này, mà bà cũng định đi nâng ngực à.

on December 30, 2021

Đúng rồi á. Mà chưa có kinh nghiệm gì, thấy bài của bà nên vào chấm để hóng chung nè

on December 30, 2021

Mà bà ở đâu vậy?

on December 30, 2021

Tui ở quận 3 nè. Còn bà?

on December 30, 2021

Tui thì ở Quận Tân Bình á, nếu có gì thì rủ đi chung cho vui haha. Trước lạ sau quen

on December 30, 2021

Ok bà luôn, cùng chờ xem có chị đẹp nào vào chia sẻ kinh nghiệm không nè.

on December 30, 2021

Ok luôn.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
16 on December 30, 2021

Tăng kích thước vòng 1 bằng thực phẩm không hiệu quả đâu em, đi nâng ngực mới có hiệu quả nhanh chóng được nè. Chị cũng mới nâng ngực xong đây, cho em xem hình nè

on December 30, 2021

Vòng 1 của chị đẹp quá chị ơi, căng tròn và nhìn săn chắc ghê luôn á. Chị làm ngực ở đâu đẹp vậy ạ?

on December 30, 2021

Chị làm ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á em. Bệnh viện này nè em

on December 30, 2021

Địa chỉ này cũng gần em nè, từ em chạy có hơn 4km à. Mà Bệnh viện này như nào chị, cho em xin vài cái reivew đi ạ.

on December 30, 2021

Bệnh viện lớn, nhìn sang trọng lắm á. Còn về nhân viên thì cực kỳ thân thiện, Bác sĩ Hùng thì khỏi phải nói rồi, chu đáo và kinh nghiệm trên 20 năm rồi

on December 30, 2021

Vậy lúc nâng ngực là Bác sĩ Hùng là cho mình luôn hả chị?

on December 30, 2021

Đúng rồi đó em.

on December 30, 2021

Mà cho em hỏi là nâng ngực có đau lắm không ạ?

on December 30, 2021

Tùy cảm nhận của mỗi người thôi em, còn chị thấy cũng không đau gì mấy á. Lúc phẫu thuật thì được gây mê rồi nên là không còn biết gì nữa, còn lúc phẫu thuật xong được ở lại Bệnh viện để nghỉ dưỡng 1-2 ngày rồi có thuốc giảm đau hỗ trợ nữa nè

on December 30, 2021

Chi phí có phát sinh lúc nghỉ dưỡng, với tiền thuốc gì không chị?

on December 30, 2021

Không em, tất cả đều đã bao trọn gói rồi á, chi phí ở đây không có phát sinh thêm phí lẻ đâu.

on December 30, 2021

Dạ vậy cũng tốt rồi. Chị còn giữ bảng giá đó không? Cho em xem với ạ?

on December 30, 2021

Có nè em, bảng giá chị vẫn còn lưu đây.

on December 30, 2021

Hình như đang có khuyến mãi đúng không chị?

on December 30, 2021

Đúng rồi em, đang có khuyến mãi á, mà chị không chắc là còn suất không chứ khách đông lắm luôn.

on December 30, 2021

Ui xịn thế, để em tranh thủ qua tư vấn thử.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
11 on December 30, 2021

Tăng kích thước vòng 1 bằng thực phẩm là gì vậy chị?

on December 30, 2021

Thực phẩm là thức ăn nè, thực phẩm chức năng rồi nè… Mà mấy cái này nó chả nó hiệu quả nhanh đâu

on December 30, 2021

Chị đã sử dụng chưa mà sao biết nó không có hiệu quả vậy ạ?

on December 30, 2021

Chị thấy bà chị họ xài rồi á, chứ chị chưa có dùng thử.

on December 30, 2021

Chị của chị sử dụng loại nào vậy ạ?

on December 30, 2021

Bả dùng thực phẩm chức năng á, mầm đậu nành thì phải

on December 30, 2021

Em có nghe về thực phẩm chức năng này rồi, mà chưa có mua uống thử. Tại em cũng sợ uống nhiều nó có ảnh hưởng sức khỏe gì không á?

on December 30, 2021

Òm chị cũng nghĩ vậy á, do nó là thuốc mà uống nhiều sợ nó ảnh hưởng bị ung thư gì không

on December 30, 2021

Dạ thôi chấp nhận số phận ngực lép thôi

on December 30, 2021

Mình phải phấn đấu chứ ai lại đi chấp nhận số phận như vậy được chứ.

on December 30, 2021

Chứ giờ tiền đâu mà đi nâng ngực như người ta.

on December 30, 2021

Thì để dành đi, không sớm thì muộn thôi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on December 30, 2021

Đây nghe lời mấy bà chị trên diễn đàn này qua chỗ Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng làm ngực nè, giờ ngực tui nó đẹp cỡ này đây

on December 30, 2021

Chời ơi, sexy girl quá chị ơi, ngực đẹp vầy mà chị nói làm em tương đâu chị đang chê nữa chứ

on December 30, 2021

Haha chê làm sao được, đẹp cỡ này mà.

on December 30, 2021

Mà Bệnh viện này em cũng đang tìm hiểu nè ạ, chị đẹp kia cũng mới review xong. Chị đó ngực nâng xong cũng đẹp quá trời luôn

on December 30, 2021

Đúng rồi em, ta nói Bác sĩ Hùng làm mát tay lắm á, ngực ai làm xong cũng đẹp mà mau lành nữa

on December 30, 2021

Ngực chị làm xong bao lâu mới lành thế ạ?

on December 30, 2021

Chị thì tầm hơn 1 tháng à em, mà lành vết thương xong cũng vẫn phải mặc áo định hình ngực ít nhất cũng 3 tháng mới tháo ra á.

on December 30, 2021

À, phải mặc áo đó để giữu form ngực ổn định thời gian đầu đúng không chị?

on December 30, 2021

Chuẩn luôn rồi em.

on December 30, 2021

Eo nó có nóng lắm không chị?

on December 30, 2021

Có nóng cũng phải chịu thôi em, muốn đẹp thì chịu khó tí có sao đâu

on December 30, 2021

Hì dạ, mà ngực đẹp là được rồi. Chắc em quyết định qua đây tư vấn luôn

on December 30, 2021

Haha lấy vía ngực đẹp như chị đi nè.

on December 30, 2021

Dạ em xin ạ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on December 30, 2021
Không hiểu sao mà có nhiều chị em lại có thể tự tin tăng kích thước vòng 1 bằng thực phẩm thế cơ chứ. Riêng em là cứ muốn đi phẫu thuật nâng ngực thôi nè, mấy chị em nào đang cùng chung lý tưởng thì vào đây cmt cho bài nổi lên để nhận được nhiều chia sẻ kinh nghiệm của mấy chị đã thực hiện nâng ngực rồi nè. Ai có bí quyết, biết địa chỉ thẩm mỹ uy tín, chi phí gì đó thì cmt vào hết đây cho em biết với ạ. Cùng nhau phát vía để hội phụ nữ mình cùng nhau đẹp nè.From Nguyễn Thúy Vân

Cho hóng chung nè bà ơi, tui cũng đang định đi làm ngực đây. Mà mấy chị đẹp trong đây ai cũng ngực đẹp hết trơn, mà làm ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nữa chứ

on December 30, 2021

Bà cũng biết bệnh viện này à

on December 30, 2021

Đúng rồi nè. Tui đang tìm hiểu về nó nè, định mai qua tư vấn thử, mà thấy tus của bà nên vào hóng xem để coi có kinh nghiệm gì mới không

on December 30, 2021

Mai bà đi luôn hả?

on December 30, 2021

Đúng rồi, mai tui được nghỉ tết tây sớm nên là tranh thủ đi luôn

on December 30, 2021

Ui tui chắc cuối tuần mới đi được, thế chúc bà thành công với dáng ngực như mong muốn nha

on December 30, 2021

Ok cảm ơn bà nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
0 on December 30, 2021

Chấm, lên top được ngực đẹp nè

• Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar