60 on December 28, 2021

Cả nhà thân yêu ơi!!!!!

Lúc trước em có đọc được bài viết tăng kích thước vòng 1 bằng trứng gà. Em thấy cũng hay tính làm theo. Tại hiện tại vòng 1 của em cũng lép lắm. Mà em không biết cách này có hiệu quả không? Chị em ai từng thực hiện rồi thì giải đáp giúp em nha. Hoặc là biết cách nào tăng size vòng 1 hiệu quả thì chỉ giúp em cũng được. Để em sớm cải thiện được vòng 1 của mình. Em cảm ơn chị em trước luôn nha.

• Liked by
Trả lời
5 on December 29, 2021

Hình như có lần chị cũng đọc được bài viết tăng kích thước vòng 1 bằng trứng gà này nè

on December 29, 2021

Vậy chị có áp dụng thử chưa chị

on December 29, 2021

Đọc xong bài viết kéo xuống comment thì toàn thấy chê không hà em ơi. Không có hiệu quả đâu em ơi

on December 29, 2021

Ủa vậy hả. Tại em đọc bài hướng dẫn thấy nó chỉ cũng hay nên mới tính áp dụng thử

on December 29, 2021

Chị nghe nói thực hiện mất thời gian mà không có hiệu quả gì đâu em ơi

on December 29, 2021

Thôi thôi vậy để em tìm cách khác vậy

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
23 on December 29, 2021

Thôi em ơi dừng lại ngay còn kịp nha. Cách tăng kích thước vòng 1 bằng trứng gà này không có hiệu quả đâu em ơi

on December 29, 2021

Vậy mà sao em đọc bài viết đó thấy nó chỉ hay lắm mà ta

on December 29, 2021

Lúc trước chị cũng đọc mấy bài viết đó cũng thấy hay nên cũng ngựa ngựa làm theo. Hiệu quả đâu không thấy chỉ thấy dị ứng ngứa thấy bà luôn em ơi

on December 29, 2021

Ghê vậy chị. À đúng rồi dị ứng ngứa gãy xong nó sưng lên là to thiệt đó chị

on December 29, 2021

Hời ơi chuyện khó vậy mà em cũng nghĩ ra được. Cách tăng kích thước vòng 1 ngứa ngáy như vậy chị cũng không muốn đâu

on December 29, 2021

Nếu trứng gà mật ong tăng size vòng 1 không hiệu quả thì giờ em phải làm sao để tăng kích thước vòng 1 giờ chị

on December 29, 2021

Thì đi nâng ngực luôn đi em. Thực hiện xong là sẽ có được ngực căng tròn như chị nè

tăng kích thước vòng 1 bằng trứng gà

on December 29, 2021

Nhìn ham quá chị ơi. Ngực đẹp, căng tròn quá vậy

on December 29, 2021

Giờ phương pháp nâng ngực này hiệu quả lắm em ơi. Chỉ mất có 90 phút thực hiện thôi mà có vòng 1 căng tròn vậy rồi đó

on December 29, 2021

Em cũng có biết tới phương pháp nâng ngực này. Mà em sợ đặt túi độn gì đó vào ảnh hưởng tới tuyến sữa quá chị

on December 29, 2021

Không có đâu em ơi. Giờ túi độn Bác sĩ ngta đặt dưới cơ hết em ơi như vậy thì sao mà ảnh hưởng đến tuyến sữa được chứ em

on December 29, 2021

À vậy thì được

on December 29, 2021

Chị cũng thực hiện được 5 tháng rồi mà chị thấy bình thường có bị gì đâu mà em lo

on December 29, 2021

Mà đặt túi độn như vậy chắc phải cắt rạch nhiều lắm hả chị. Như vậy thực hiện xong chắc sẹo không quá

on December 29, 2021

Đâu có đâu em. Chỉ cần rạch một đường mảnh thôi hà tại giờ có thiết bị nội soi gì đó hiện đại lắm không cần phải cắt rạch nhiều đâu. Chị không có rõ về thiết bị đó nên có gì em tư vấn đi Bác sĩ giải đáp cho

on December 29, 2021

Vậy chị thực hiện ở đâu vậy cho em cái địa chỉ đi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 29, 2021
Cả nhà thân yêu ơi!!!!! Lúc trước em có đọc được bài viết tăng kích thước vòng 1 bằng trứng gà. Em thấy cũng hay tính làm theo. Tại hiện tại vòng 1 của em cũng lép lắm. Mà em không biết cách này có hiệu quả không? Chị em ai từng thực hiện rồi thì giải đáp giúp em nha. Hoặc là biết cách nào tăng size vòng 1 hiệu quả thì chỉ giúp em cũng được. Để em sớm cải thiện được vòng 1 của mình. Em cảm ơn chị em trước luôn nha.From Trần Hiền Hobi

Lại là những cách tăng kích thước vòng 1 từ dân gian à

on December 29, 2021

Chị nói vậy là có ý gì dạ chị

on December 29, 2021

Ý là những cách tăng size vòng 1 bằng dân gian thì có nhiều mà không cách nào hiệu quả đó em

on December 29, 2021

Đúng là cái gì nhiều quá thì cũng không tốt hết ha

on December 29, 2021

Chuẩn luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
12 on December 29, 2021

Đúng là tuổi trẻ chưa trải sự đời mà. Lúc trước chị cũng thấy cách tăng kích thước vòng 1 bằng trứng gà này hay lắm nè

on December 29, 2021

Vậy rồi chị có áp dụng thử không chị

on December 29, 2021

Chưa kịp mua nguyên liệu nữa nhỏ bạn đã chưởi vào mặt rồi. Nó nói cách tào lao vậy mà cũng tin

on December 29, 2021

Hời ơi chưởi luôn ghê vậy. Mà bạn của chị cũng lo cho chị thôi mà

on December 29, 2021

Mà cũng nhờ vậy mà chị mới biết tới phương pháp nâng ngực đó em. Nghe đâu chăm sóc kỹ là hiệu quả tới 7 – 10 năm luôn quá đã

on December 29, 2021

Hình như là thực hiện xong mình phải kiêng cữ này kia để nó không sẹo với ngực lên dáng nhanh hơn á

on December 29, 2021

Ukm đúng rồi đó em. Phải kiêng thịt bò, thịt gà, hải sản, rau muống, nước tương, nếp này kia đó em. Chị định rồi nếu mà chị thực hiện thì chị kiêng đến khi nào có ngực đẹp luôn cho tốt

on December 29, 2021

Ủa chị chưa thực hiện à. Vậy mà nói nãy giờ em cứ tưởng chị thực hiện không rồi á

on December 29, 2021

Chưa em ơi chị tìm hiểu thôi hà. Phải tìm hiểu cho kỹ thì mới yên tâm để thực hiện chứ

on December 29, 2021

Ghê ghê vậy có gì chia sẻ cho em với

on December 29, 2021

Nhìn khi thực hiện trước chị luôn đó

on December 29, 2021

Thì ai biết gì chia sẻ đó

on December 29, 2021

Ok luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 29, 2021

Thì đã xem cách tăng kích thước vòng 1 bằng trứng gà trên mạng rồi. Vậy sao không tìm hiểu luôn xem nó có hiệu quả không

on December 29, 2021

Trên mạng thì đa số là nó bảo có hiệu quả rồi đó chị. Chỉ có chị em trải nghiệm thực tế thì mới biết rõ được

on December 29, 2021

Mà đâu phải ai cũng áp dụng cách này đâu

on December 29, 2021

Thì ai biết trả lời giúp em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 29, 2021

Giờ còn ai áp dụng cách tăng kích thước vòng 1 bằng trứng gà này nữa em không có hiệu quả. Muốn tăng size vòng 1 thì phải đi nâng ngực mới hiệu quả

on December 29, 2021

Tính ra là phương pháp nâng ngực này hiệu quả thiệt rồi mới có nhiều người biết như vậy

on December 29, 2021

Đúng rồi đó em. Chị đang bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng để tư vấn thực hiện luôn nè

on December 29, 2021

Chị nhanh dữ vậy. Vậy có gì chị thực hiện trước đi rồi về chia sẻ kinh nghiệm cho em

on December 29, 2021

Kinh nghiệm thì tự mình thực hiện đi rồi rút ra. Chứ ai rảnh đâu mà chia sẻ

on December 29, 2021

Hời ơi chị vậy luôn. Chị em giúp đỡ nhau cùng đẹp mà cũng không được sao

on December 29, 2021

Đùa thôi chứ tranh thủ thực hiện đi. Còn chị biết được gì chị chia sẻ đó, nếu không thì em cũng có thể vào group này để tham khảo thêm nè

on December 29, 2021

Ok cảm ơn chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar