59 on December 15, 2021

Chị em ơi có thể giúp đỡ em một xíu được không!!!!!

Tình hình làm dạo gần đây em cảm thấy cực kỳ mặc cảm về vòng 1 của mình. Nên em cũng có tìm hiểu vài cách để tăng size vòng 1 tại nhà. Mà khổ nỗi là mấy cái phương pháp phải kiên trì thực hiện trong thời gian mới may ra được xíu gì đó. Nhưng mà em thì không phải tuýt người kiên nhẫn. Nên có cách nào tăng size hiệu quả nhanh không chị em chỉ giúp em với? Nếu phải đụng đụng dao kéo hay là phẫu thuật gì đó cũng được mà phải an toàn nha. Chị em nhiệt tình giúp đỡ em với. Em cảm ơn chị em nhiều nhiều.

• Liked by
Trả lời
5 on December 15, 2021

Chị thấy không có cách nào tăng size vòng 1 nhanh chóng hết đó em. Cái gì cũng phải cần thời gian thì nó mới đạt được hiệu quả

on December 15, 2021

Thì em biết là cần thời gian nhưng mà phải có kết quả chứ không có kết quả thì đợi vô ích sao chị

on December 15, 2021

Mà thực hiện thì phải có kết quả rồi chứ không có kết quả ngta chỉ chi

on December 15, 2021

Sai lầm nha chị không phải cách nào cũng hiệu quả đâu. Nhưng em đâu trải nghiệm mất cách tự nhiên đủ hết mà đó cuối cùng phải lên đây nhờ sự giúp đỡ của mọi người nè

on December 15, 2021

Chắc là do em chọn sai hoặc thực hiện không đúng cách rồi

on December 15, 2021

Chị nói vậy em cũng chịu

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
23 on December 15, 2021

Với một xíu kinh nghiệm ít ỏi của chị thì cách duy nhất tăng size vòng 1 an toàn thì chỉ có đi nâng ngực thôi em ơi

on December 15, 2021

Nâng ngực là phải đụng chạm dao kéo á hả chị

on December 15, 2021

Ukm đúng rồi đó em. Giờ làm đẹp nào mà không đụng chạm dao kéo chứ

on December 15, 2021

Đụng chạm dao kéo đó chị. Có chắc là an toàn không vậy

on December 15, 2021

Ukm không biết có an toàn không chị đây thực hiện gần một năm rồi chỉ thấy vòng 1 căng tròn không thấy có dấu hiệu gì lạ luôn

tăng size vòng 1

on December 15, 2021

Ghê thiệt một năm mà vòng 1 còn săn chắc quá vậy

on December 15, 2021

Tất cả là nhờ Bác sĩ có tay nghề cao thực hiện mới được vậy đó em ơi. À không với lại nhờ chị chăm sóc tốt nữa chứ

on December 15, 2021

À mà thực hiện nâng ngực này thì có phải kiêng cữ nhiều không chị. Sao em nghe nhiều người bảo phải kiêng cá biển mà em thì thích ăn cá biển lắm luôn

on December 15, 2021

Chị thấy kiêng cữ cũng ít mà như thịt bò, thịt gà, hải sản, rau muống, nước tương hay nếp này đó. Mấy cái này dễ gây sẹo lắm nên đụng chạm dao kéo thì phải kiêng hết mà

on December 15, 2021

Cũng đúng mấy thứ đó nó dễ để lại sẹo lắm

on December 15, 2021

Hời ơi ngực đẹp quá vậy chị  . Chỉ chỗ cho em thực hiện với chị

on December 15, 2021

Đúng rồi đó cho cái địa chỉ đi chị để 2 đứa nhỏ còn thực hiện ké

on December 15, 2021

Đây nè 2 cô ơi. BVTM Ngô Mộng Hùng

tăng size vòng 1

on December 15, 2021

Ủa mà chị   thực hiện tăng size vòng 1 bằng cách nào dạ chị. Tại em nghe nói giờ có phương pháp nội soi gì đó thực hiện an toàn lắm không có để lại sẹo

on December 15, 2021

Cũng rành ghê ha. Đúng là chị thực nâng ngực bằng phương pháp nội soi bây giờ đang hot đó. Có thiết bị nội soi nên rạch có đường nhỏ xíu hà thì sao mà sẹo được

on December 15, 2021

Thiết bị gì mà hiện đại vậy. Mà nghe không để lại sẹo là khoái rồi nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 15, 2021
Chị em ơi có thể giúp đỡ em một xíu được không!!!!! Tình hình làm dạo gần đây em cảm thấy cực kỳ mặc cảm về vòng 1 của mình. Nên em cũng có tìm hiểu vài cách để tăng size vòng 1 tại nhà. Mà khổ nỗi là mấy cái phương pháp phải kiên trì thực hiện trong thời gian mới may ra được xíu gì đó. Nhưng mà em thì không phải tuýt người kiên nhẫn. Nên có cách nào tăng size hiệu quả nhanh không chị em chỉ giúp em với? Nếu phải đụng đụng dao kéo hay là phẫu thuật gì đó cũng được mà phải an toàn nha. Chị em nhiệt tình giúp đỡ em với. Em cảm ơn chị em nhiều nhiều.From Mai Phương

Thấy mấy má nâng ngực mà thấy ham ghê. Chả hiểu ông chồng tui ổng học ở đâu mà lại không cho tui đi nâng ngực khổ ghê

on December 15, 2021

Chắc chồng thương sợ nâng ngực ảnh hưởng đến sức khỏe nên không cho thực hiện chứ gì

on December 15, 2021

Phải chi là lý do đó tui không tức. Cái này ổng sợ về ảnh hưởng đến cuộc sống vợ chồng nên không cho làm đó má

on December 15, 2021

Tính ra ông chồng này cũng lo xa ghê ha. Mà kêu ổng có xài thì xài nhẹ nhẹ thôi

on December 15, 2021

Ổng mà chịu vậy là tui làm từ lâu rồi má ơi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 15, 2021

Em cũng muốn tăng size vòng 1 lắm luôn đây nè mà sợ thực hiện không an toàn cái bị ảnh hưởng này kia không cho con bú được quá chị em ơi

on December 15, 2021

Nếu mà thực hiện xong không cho con bú được thì người ta làm gì dám đi thực hiện rần rần vậy. Với lại Bác sĩ tính toán được nên đặt túi độn dưới cơ hết rồi bà ơi

on December 15, 2021

Ủa vậy hả vậy là không có ảnh hưởng gì đến việc cho con bú đâu đúng không

on December 15, 2021

Đã đặt dưới cơ rồi thì ảnh hưởng gì nữa chứ

on December 15, 2021

Vậy thì em cũng đỡ lo. Chứ giờ lỡ ham vui đi thực hiện cho đã rồi sau này có con không cho con bú được là khổ lắm

on December 15, 2021

Giờ chưa có con thì lo mà thực hiện đi. Chứ có con rồi không có thực hiện được đâu phải được con cai sữa nữa là lo lắm đó nha

on December 15, 2021

Chị lo cho chị đi. Em hỏi cho biết vậy thôi chứ chưa có thực hiện đâu nhường chị trước

on December 15, 2021

Khỏi cần em nhường chị cũng thực hiện

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 15, 2021

Giờ muốn tăng size vòng 1 có thiếu gì cách em ơi

on December 15, 2021

Đúng là nhiều cách thiệt. Mà phải tăng size vòng 1 an toàn thì mới thực hiện chứ

on December 15, 2021

Ủa thì em làm em phải biết cái nào an toàn chứ. Phải chị làm đâu mà chị biết

on December 15, 2021

Nói như chị chắc phải thực hiện hết thì mới biết được quá. Kiểu đó không những không được tăng size mà còn mang bệnh nữa

on December 15, 2021

Cái này chị không có nói mà tự em nghĩ nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on December 15, 2021

Giờ muốn tăng size vòng 1 mà hiệu quả với an toàn thì chỉ có đi nâng ngực thôi. Ngành thẩm mỹ phát triển rồi có phương pháp nội soi gì đó hiện đại thực hiện mới yên tâm được

on December 15, 2021

Thì em nói rồi mà chỉ cần có ngực đẹp thôi phẫu thuật hay đụng chạm dao kéo gì em cũng làm mà

on December 15, 2021

Vậy thì đi nâng ngực chung với chị không. Chị định qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè đi chung cho vui

tăng size vòng 1

on December 15, 2021

Ủa vậy mục đích của chị là rủ em đi chung thôi á hả

on December 15, 2021

Đúng rồi đó em. Tại chị muốn chia sẻ niềm vui có vòng 1 to tròn với em thôi mà

on December 15, 2021

Chắc gì chị em mình thực hiện xong đẹp giống nhau chứ

on December 15, 2021

Chị thấy trong group này ai thực hiện xong cũng đẹp hết á. Không lẽ Bác Hùng mát tay vậy mà không thực hiện được cho mình

tăng size vòng 1

on December 15, 2021

Vậy thì tư vấn xem sao. Được thì triển luôn

on December 15, 2021

Rồi có đi chung không để tui biết tui tìm người khác

on December 15, 2021

Đi đi nha

on December 15, 2021

Ok ok

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời