49 on January 5, 2022

Sau bây giờ có nhiều cách tăng size vòng 1 lạ quá chị em. Nghĩ sao mà giờ có cả cách tăng size vòng 1 bằng bột sắn dây luôn chứ. Đọc cái tên thôi là em đã thấy không có tác dụng gì rồi đó. Nên giờ em định đi thực hiện nâng ngực luôn để có ngực đẹp lâu dài. Mà em không biết thực hiện ở đâu mới tốt? Với lại chi phí thực hiện hết bao nhiêu? Chị em trong đây ai biết thì chỉ giúp em với nha. Cảm ơn chị em nhiều.

• Liked by
Trả lời
4 on January 5, 2022

Đúng là giờ cái gì cũng tăng size vòng 1 được ha. Có cả cách tăng size vòng 1 bằng bột sắn dây luôn á

on January 5, 2022

Lúc mới đọc được em cũng bất ngờ lắm chị. Mà em đoán ngay từ đầu là nó không hiệu quả gì rồi

on January 5, 2022

Ghê vậy đọc thôi mà đoán được là nó không hiệu quả rồi à

on January 5, 2022

Chị nghĩ đi làm gì có chuyện tăng size vòng 1 dễ dàng như vậy chứ

on January 5, 2022

Em nói cũng đúng

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
19 on January 5, 2022

Em đoán chuẩn lắm bé ơi cách tăng size vòng 1 bằng bột sắn dây này không có hiệu quả đâu. Dùng cho đã mất thời gian mà không hiệu quả gì

on January 5, 2022

Hên là em đã gạt bỏ nó từ đầu không là mất thời gian mà không thu lại được kết quả gì rồi

on January 5, 2022

Thật ra bây giờ muốn tăng size vòng 1 thì tốt phải đi nâng ngực em ơi

on January 5, 2022

Ý của chị là thực hiện nâng ngực phẫu thuật đúng không chị

on January 5, 2022

Đúng rồi đó em. Phương pháp này chỉ mất có 90 phút thực hiện thôi là vòng 1 đã tăng size được rồi

on January 5, 2022

Chỉ mất có 90 phút thực hiện thôi á. Nếu vậy thì thực hiện xong bao lâu mới có ngực đẹp

on January 5, 2022

Cái này còn tùy vào cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Tầm 1 – 3 tháng là sẽ có được ngực căng tròn thôi em ơi

on January 5, 2022

Vậy nếu em chăm sóc kỹ chút thì chắc là sẽ nhanh có ngực đẹp hơn đúng không chị

on January 5, 2022

Cũng có thể nha. Ráng chăm sóc cho kỹ vô rồi có được ngực căng tròn như chị nè

tăng size vòng 1 bằng bột sắn dây

on January 5, 2022

Đúng là ngực căng tròn nhìn đẹp thiệt mà

on January 5, 2022

Một phần là do Bác sĩ thực hiện có tay nghề cao. Một phần là do chị chăm sóc tốt nữa em ơi nên mới có kết quả tốt vậy đó

on January 5, 2022

Chăm sóc sao dạ chị

on January 5, 2022

Thì em phải kiêng cữ thịt bò, thịt gà, hải sản, rau muống, nước tương, nếp để vết thương nhanh lành. Rồi em phải mặc áo định hình 24/24 để ngực được lên form chuẩn nhất nha em nha

on January 5, 2022

À mấy cái này thì em làm được mà. Nổ cho em cái địa chỉ luôn đi chị

on January 5, 2022

Đây em Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè em

on January 5, 2022

Em thấy kết quả thực hiện là em ok rồi đó. Còn chi phí thực hiện thì sao chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on January 5, 2022
Sau bây giờ có nhiều cách tăng size vòng 1 lạ quá chị em. Nghĩ sao mà giờ có cả cách tăng size vòng 1 bằng bột sắn dây luôn chứ. Đọc cái tên thôi là em đã thấy không có tác dụng gì rồi đó. Nên giờ em định đi thực hiện nâng ngực luôn để có ngực đẹp lâu dài. Mà em không biết thực hiện ở đâu mới tốt? Với lại chi phí thực hiện hết bao nhiêu? Chị em trong đây ai biết thì chỉ giúp em với nha. Cảm ơn chị em nhiều.From Tất Phương Dung

Giờ trên mạng có nhiều cách giống như thế này lắm em ơi. Toàn là những cách nhân gian

on January 5, 2022

Dạ đúng rồi đó chị toàn là những cách hồi xưa. Được cái thực hiện mất thời gian mà không hiệu quả gì

on January 5, 2022

Đúng rồi đó. Với lại giờ ngành thẩm mỹ phát triển như vậy còn thực hiện mấy cách này thì lạc hậu quá

on January 5, 2022

Không nha em đâu có thực hiện. Em chọn thực hiện nâng ngực rồi đó nha không hề lạc hậu

on January 5, 2022

Ukm nghĩ được vậy là đúng rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Lúc trước chị cũng định thực hiện tăng size vòng 1 bằng bột sắn dây này nè. Mà nghe nhiều người bảo không hiệu quả nên từ bỏ luôn rồi

on January 5, 2022

Vậy là chị cũng đang có ý định tăng size vòng 1 à

on January 5, 2022

Đúng rồi đó em. Chị tìm hiểu cũng lâu lắm rồi nha chọn chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng để thực hiện nè

on January 5, 2022

Chỗ này em thấy chị kia thực hiện xong có ngực căng tròn lắm nè

on January 5, 2022

Đúng rồi em bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi lắm em ơi

on January 5, 2022

Vậy có gì chị thực hiện trước đi rồi về chia sẻ kinh nghiệm cho em để em lấy động lực đi thực hiện

on January 5, 2022

Vậy thì đợi đi em chị cho chọn được ngày

on January 5, 2022

Chắc là em thực hiện trước chị luôn quá

on January 5, 2022

Ukm vậy thì em cứ thực hiện đi. Còn muốn tìm động lực gì thì có thể vào group này nè

on January 5, 2022

Dạ để em xem

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on January 5, 2022

Ngày nào cũng có mấy bài phốt tăng size vòng 1 bằng bột sắn dây này không hiệu quả mà

on January 5, 2022

Mấy bài này ở đâu em không thấy chị ơi. Mà em đâu có thực hiện nên hiệu quả hay không kệ nó

on January 5, 2022

Vậy là em còn may mắn phát hiện ra sớm

on January 5, 2022

Gì chứ mấy cách làm đẹp này em nhạy lắm

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on January 5, 2022

Em cũng tính dùng cách tăng size vòng 1 bằng bột sắn dây này nè. Mà đọc hết cmt thấy chị em bảo không hiệu quả thấy hoang mang ghê

on January 5, 2022

Không có hiệu quả đâu đừng có thực hiện em ơi mất thời gian

on January 5, 2022

Vậy chứ giờ muốn tăng size vòng 1 thì phải làm sao chị

on January 5, 2022

Đi nâng ngực đi em. Giờ phương pháp này hiệu quả nhanh chóng mà an toàn nữa em ơi

on January 5, 2022

Dạ để em tìm hiểu thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar