56 on January 2, 2022

Mọi người ơi, em có nghe người ta nói là tăng size vòng 1 bằng trứng gà á, thì không biết ở đây có chị em nào đã từng dùng qua cách này chưa thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Gần nhà có bà chị đi nâng ngực rồi, thấy ngực bả nâng xong đẹp lắm, cũng giền mà cứ sợ đau nên cứ lên mạng tìm mấy cách truyền thống xem như nào? Chị em nào có kinh nghiệm, bí quyết gì chia sẻ cho em với ạ. Em cảm ơn.

• Liked by
Trả lời
17 on January 2, 2022

Ai chỉ cho tăng size vòng bằng trứng gà vậy

on January 2, 2022

Dạ em đọc trên mạng á chị

on January 2, 2022

Uống trứng gà có mà mập thêm chứ vòng 1 có to đâu

on January 2, 2022

Thật vậy hả chị?

on January 2, 2022

Thật chứ ai đùa chi, nhà có con bé em họ, cũng đua đòi lên mạng đọc mấy cái đó về cũng làm thử 1 tháng, haha mập lên rõ thấy

on January 2, 2022

Eo ác vậy chời, vậy sao mà người lại chỉ vậy

on January 2, 2022

Thì nói chung tùy cơ địa với cách uống đúng cách, uống phải kết hợp tập luyện nữa

on January 2, 2022

À, chứ giờ có bí quyết nào tăng size vòng 1 hiệu quả hơn tăng size vòng 1 bằng trứng gà không bà?

on January 2, 2022

Có một cách, là có tiền rồi đi nâng ngực đi

on January 2, 2022

Phẫu thuật nâng ngực á hả? Eo ôi sợ đau quá à

on January 2, 2022

Nay công nghệ tiên tiến rồi, có chi đâu mà sợ. Người ta vẫn làm quá trời mà có thấy ai than đau đâu.

on January 2, 2022

Để tui coi thử, chứ đó giờ chưa có đụng gì tới dao kéo á

on January 2, 2022

Hồi giờ chưa đụng tới thì giờ thử 1 lần đi

on January 2, 2022

Mà sao bà biết tới nâng ngực mà không đau vậy?

on January 2, 2022

Mấy chị em trên diễn đàn này review nè, với lại có theo dõi cái nhóm này nữa, nhiều khách hàng của Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng làm ngực, làm đẹp thẩm mỹ xong review lắm.

on January 2, 2022

Nhóm này ai vào cũng được à

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on January 2, 2022
Mọi người ơi, em có nghe người ta nói là tăng size vòng 1 bằng trứng gà á, thì không biết ở đây có chị em nào đã từng dùng qua cách này chưa thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Gần nhà có bà chị đi nâng ngực rồi, thấy ngực bả nâng xong đẹp lắm, cũng giền mà cứ sợ đau nên cứ lên mạng tìm mấy cách truyền thống xem như nào? Chị em nào có kinh nghiệm, bí quyết gì chia sẻ cho em với ạ. Em cảm ơn.From Nguyễn Mai Linh

Cách này không có hiệu quả rõ ràng đâu chị cùng lắm là lên được 1-2cm là cùng, với lại phải kiên trì nữa.

on January 2, 2022

Ui thế thì chán vậy. Bao lâu cho lên được 1cm mà còn bảo kiên trì.

on January 2, 2022

Thì mấy cách truyền thống này chủ yếu là phải có tính kiên nhẫn với làm siêng mà chị

on January 2, 2022

Haizzz, con gái khổ thế không biết nữa

on January 2, 2022

Đúng rồi chị, ngực lép thì cũng chê, ngực bự quá thì lại quá khổ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
15 on January 2, 2022

Tăng size vòng 1 bằng trứng gà làm chi cho lâu, cách hiệu quả nhanh nhất vẫn là nâng ngực nè. Cho em xem hình ngực của chị hiện tại đây

on January 2, 2022

Ôi, đẹp quá chị ơi. Mà chị nâng ngực bao nhiêu mà to thế ạ, có size nào nhỏ hơn tí không ạ? Mà nói chung ngực săn chắc, to đẹp quá chị

on January 2, 2022

Òm chị thích cái size này, chứ nó có size hết, em thích cỡ nào thì Bác sĩ tư vấn cho nè.

on January 2, 2022

Dạ em cũng mới tìm hiểu về nâng ngực nên cũng biết là nó có size túi ngực để nâng theo size mong muốn, mà chị làm ở cơ sở bệnh viện nào đẹp vậy ạ?

on January 2, 2022

Chị làm ngực ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng, Quận 3 á.

on January 2, 2022

Em có biết bệnh viện này, nãy có bà kia mới chỉ cho em tham gia vào nhóm của Bệnh viện á.

on January 2, 2022

Òm Bác sĩ Hùng Bệnh viện này làm mát tay lắm, mà còn chu đáo nhiệt tình. Kinh nghiệm trên 20 năm, nên rất là an tâm

on January 2, 2022

Bác sĩ giỏi thì an tâm rồi ạ. Mà chị làm ngực có đau không ạ? Em sợ đụng đến dao kéo quá à

on January 2, 2022

Không đau lắm đâu em đừng có sợ, Bác sĩ làm khéo tay với lại có gây mê trước khi thực hiện nên là lúc làm ngực em chả còn biết gì nữa đâu.

on January 2, 2022

À, vậy cũng đỡ sợ hơn, chứ em tưởng là mình vẫn tỉnh rồi Bác sĩ vẫn làm á

on January 2, 2022

Haha có đâu, em ngủ mê man còn biết gì nữa mà đau, với lại sau phẫu thuật thì được ở lại Bệnh viện 1-2 ngày để theo dõi rồi có thuốc giảm đau miễn phí nữa.

on January 2, 2022

Thế thì tiện quá rồi, còn được ở lại Bệnh viện nghỉ dưỡng nữa chứ. Mà có phát sinh phí đó không chị

on January 2, 2022

Không em, chi phí là đã bao trọn gói rồi á. Chị có bảng giá luôn nè, em xem cho chi tiết

on January 2, 2022

Dạ bảng giá em có xem rồi á chị. Cảm ơn chị nha, để em tham khảo thêm có gì qua tư vấn thử

on January 2, 2022

Òm cứ qua tư vấn trước rồi quyết định cũng được, với lại canh có khuyến mãi thì đi cho lợi, gần tết Bệnh viện khuyến mãi nhiều.

on January 2, 2022

Dạ ok chị.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on January 2, 2022
Mọi người ơi, em có nghe người ta nói là tăng size vòng 1 bằng trứng gà á, thì không biết ở đây có chị em nào đã từng dùng qua cách này chưa thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Gần nhà có bà chị đi nâng ngực rồi, thấy ngực bả nâng xong đẹp lắm, cũng giền mà cứ sợ đau nên cứ lên mạng tìm mấy cách truyền thống xem như nào? Chị em nào có kinh nghiệm, bí quyết gì chia sẻ cho em với ạ. Em cảm ơn.From Nguyễn Mai Linh

Tui định đi nâng ngực luôn đây, chứ không có làm mấy cái cách truyền thống này, mà chỉ có cái thắc mắc là nâng ngực có sử dụng thuốc trán thai được không?

on January 2, 2022

Mấy cái này sao bà không lên mạng mà xem cho kỹ, hoặc qua chỗ Bệnh viện bà chuẩn bị làm để hỏi rồi Bác sĩ tư vấn luôn cho kỹ.

on January 2, 2022

Tính lo xa nên là muốn hỏi thăm trước á

on January 2, 2022

Tui thấy trên mạng người ta bảo là trong vòng 2 tuần trước khi thực hiện phẫu thuật nâng ngực, không dùng các loại thuốc có khả năng ảnh hưởng đến tuần hoàn máu như: các loại thuốc tránh thai, thuốc nội tiết tố, aspirin, vitamin E, thảo dược… Đồng thời không dùng thuốc giảm đau và thuốc chống viêm trước khi phẫu thuật nâng ngực.

on January 2, 2022

Haha tui cũng đọc trên mạng ychang vậy á

on January 2, 2022

Ủa vậy thì thôi bà canh 2 tuần trước đi nâng ngực thì ngưng sử dụng đi, cho chắc chắn có gì đâu mà phải xoắn ạ

on January 2, 2022

Òm tui biết rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on January 2, 2022

Nay ai mà tăng size vòng 1 bằng trứng gà nữa, tiên tiến lên em. Đi nâng ngực đi cho đẹp bằng chị bằng em nè. Cho em vía ngực đẹp nè

on January 2, 2022

Ngực to bự, căng tròn luôn á chị gái. Chị làm ngực ở đâu đó ạ

on January 2, 2022

Còn chỗ nào xa lạ nữa đâu, Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á, cũng nhờ chị em trong diễn đàn này tư vấn quá trời, xong quyết định qua đây tư vấn trước. Thì giền luôn Bác sĩ Hùng, tư vấn nhiệt tình, vui tính nữa. Thoải mái lắm

on January 2, 2022

Đúng rồi chị, Bác sĩ mà vui vẻ, nhiệt tình thì ai cũng mến.

on January 2, 2022

Òm mà Bệnh viện nhân viên còn thân thiện, chứ không như nhiều chỗ vào mà nhân viên cứ lơ lơ, mặt hách dịch bất ghét đi

on January 2, 2022

Chuẩn luôn đó, kiểu đó chỉ muốn đấm cho thôi á. Bệnh viện này thì em cũng đang tìm hiểu, mà chị nâng ngực xong về kiêng ăn gì thế ạ? Cho em vài kinh nghiệm

on January 2, 2022

Mấy dụ kiêng cữ này Bác sĩ cũng tư vấn kỹ lắm, trên web của Bệnh viện có để hết mà. Chủ yếu mấy cái món mà dễ gây sẹo lồi cho vết thương thì né đi.

on January 2, 2022

Dạ chị, em cũng có xem sơ qua rồi, mà kiểu nó nhiều quá nên là hỏi lại mấy chị có kinh nghiệm xem thử để note lại cho gọn

on January 2, 2022

Cứ làm như người ta nói á, chứ không có gì thay đổi đâu. Kiêng mấy món như rau muống, hải sản, thịt bò, thịt gà, trứng gà, rượu bia…

on January 2, 2022

Dạ chị, chắc em sắp xếp qua tư vấn thử xem sao

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar