49 on January 2, 2022

Help me help me với ạ!!!!!!

Lúc trước không biết ai xui khiến em dùng cách tăng size vòng 1 bằng vaseline nữa. Sử dụng cho đã vô rồi không thấy hiệu quả gì luôn chị em ơi. Nhưng mà thiệt tình là em muốn tăng size vòng 1 của mình. Mà tìm hiểu cho đã vẫn không biết cách nào hiệu quả? Chi phí thực hiện là bao nhiêu? Chị em ai biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.

• Liked by
Trả lời
4 on January 2, 2022

Tự em xui em khiến rồi tự thực hiện tăng size vòng 1 bằng vaseline chứ ai mà chỉ em

on January 2, 2022

Không hình như em xem trên mạng hay sao á chị ơi

on January 2, 2022

Vậy chắc là do em tìm hiểu không kỹ rồi. Muốn thực hiện cái gì thì phải xem chị em review như thế nào đã

on January 2, 2022

Cũng do em thấy mừng quá thực hiện luôn không chịu tìm hiểu thêm gì hết

on January 2, 2022

Vậy thì chịu thôi em ơi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
19 on January 2, 2022

Nghĩ sao áp dụng cách tăng size vòng 1 bằng vaseline mà mong muốn đạt được hiệu quả dạ em

on January 2, 2022

Thiệt tình là em không biết. Chứ nếu mà biết thì em sử dụng chi cho mất thời gian vậy

on January 2, 2022

Giờ mà muốn tăng size vòng 1 hiệu quả thì phải đi thực hiện nâng ngực em ơi

on January 2, 2022

Đi nâng ngực phẫu thuật á hả chị

on January 2, 2022

Ukm đúng rồi đó em. Theo như chị thấy thì cái gì có chút đụng chạm dao kéo thì mới đẹp lâu dài được em ơi

on January 2, 2022

Đẹp lâu dài là bao lâu dạ chị

on January 2, 2022

Nếu chăm sóc tốt thì hiệu quả cũng được 7 – 10 năm luôn đó em ơi

on January 2, 2022

Thôi em chỉ cần bây giờ thực hiện vòng 1 của em tăng size là được rồi

on January 2, 2022

Tất nhiên là tăng size được rồi em. Chị cũng thực hiện được 4 tháng rồi nè ngực căng tròn lắm em ơi

tăng size vòng 1 bằng vaseline

on January 2, 2022

Đúng là đẹp thiệt nè chị. Nhìn căng tròn mà ham ghê luôn á

on January 2, 2022

Thì đẹp chị mới kêu là em cũng đi thực hiện nâng ngực đi đó

on January 2, 2022

Mà cho em hỏi xíu là thực hiện nâng ngực này có đau nhiều không chị

on January 2, 2022

Vậy em nghĩ thử xem trước khi thực hiện nâng ngực Bác sĩ có thực hiện tiền mê mà. Đã vậy sau đó còn hỗ trợ thêm thuốc giảm đau nữa nên không có đau nhiều đâu em ơi

on January 2, 2022

Mà hỏi để lát quên nè chị thực hiện ở đâu vậy cho em xin địa chỉ đi chị

on January 2, 2022

Chị thực hiện bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè em

on January 2, 2022

Chắc là em cũng qua đây để tư vấn trước xem sao đã

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Help me help me với ạ!!!!!! Lúc trước không biết ai xui khiến em dùng cách tăng size vòng 1 bằng vaseline nữa. Sử dụng cho đã vô rồi không thấy hiệu quả gì luôn chị em ơi. Nhưng mà thiệt tình là em muốn tăng size vòng 1 của mình. Mà tìm hiểu cho đã vẫn không biết cách nào hiệu quả? Chi phí thực hiện là bao nhiêu? Chị em ai biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.From Hồng Ngọc

Ủa ủa nâng ngực này có ảnh hưởng gì đến tuyến sữa không chị em ơi. Em cũng đang tính nâng cấp vòng 1 của mình nè

on January 2, 2022

Không chị ơi em tìm hiểu rồi. Em nghe nói bây giờ túi độn Bác sĩ toàn đặt dưới cơ không hà nên không có gây chèn ép gì đến tuyến sữa đâu chị

on January 2, 2022

Ukm vậy thì chị yên tâm rồi. Chứ chị cứ lo vụ này mà hoài vẫn chưa thực hiện được

on January 2, 2022

Đúng rồi em cũng lo vụ này mà chị. Làm đẹp thì thích thiệt đó mà không thể nào để ảnh hưởng tới con của mình sau này được

on January 2, 2022

Đúng rồi. Mà có gì em thực hiện xong đi rồi về chia sẻ cho chị xíu kinh nghiệm nha

on January 2, 2022

Ok chị luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Thôi em ơi mấy cái cách tăng size vòng 1 bằng vaseline này không có hiệu quả đâu. Giờ mà muốn tăng size vòng 1 là ngta đi nâng ngực không hà

on January 2, 2022

Sau khi được chị em chia sẻ thì em cũng định đi nâng ngực nè cho hiệu quả lâu dài

on January 2, 2022

Ukm chị cũng định đi thực hiện nâng ngực này nè. Mà vài tháng nữa con của chị cai sữa thì chị mới thực hiện được

on January 2, 2022

À đúng rồi sinh xong là phải đợi hết khi cho bé cai sữa hoàn toàn thì mới thực hiện được

on January 2, 2022

Thì đó nên giờ rảnh rỗi chị đi tìm hiểu trước để đến đó thực hiện luôn khỏi tìm hiểu nữa

on January 2, 2022

Vậy thì tốt rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on January 2, 2022

Vậy là không chịu tìm hiểu rồi trên mạng nói tăng size vòng 1 bằng vaseline này đâu có hiệu quả đâu mà thực hiện

on January 2, 2022

Em cũng không biết lúc đó ai xui ai khiến em nữa

on January 2, 2022

Hên là thực hiện nó hông mang lại hiệu quả là dừng chứ bị dị ứng hay biến chứng gì là xong luôn

on January 2, 2022

Bởi vậy cũng hên

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on January 2, 2022

Quên cách tăng size vòng 1 bằng vaseline này đi. Giờ em thấy nâng ngực ở BVTM Ngô Mộng Hùng là tốt nhất rồi

on January 2, 2022

Thấy chỗ này được chị em giới thiệu nhiều ghê ha

on January 2, 2022

Bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi lắm em ơi. Tư vấn thì cũng kỹ càng chẳng có lý do gì mà mình không thực hiện cả

on January 2, 2022

Vậy chắc em cũng qua đây để tư vấn quá được thì thực hiện luôn

on January 2, 2022

Ukm cứ tư vấn trước đi được thì thực hiện luôn. Còn không thì thôi dù gì bên đó tư vấn cũng đâu mất phí đâu

on January 2, 2022

À vậy thì tốt quá rồi vậy thì cứ tư vấn thôi mất mát gì đâu

on January 2, 2022

Ukm đúng rồi đó. Với lại bên đây ai thực hiện xong cũng có ngực đẹp hết. Em có thể vào group này mà xem nè

on January 2, 2022

Dạ để em xem. Cảm ơn chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar