52 on January 2, 2022

Ở đây có chị em nào muốn ngực to, ngực đẹp giống em không ạ? Em thề là cách tăng size vòng 1 chưa bao giờ dễ đến thế luôn á. Chị em nào ở đây cùng chung lý tưởng thì cmt vào đây em chia sẻ bí quyết cho nè ạ

• Liked by
Trả lời
14 on January 3, 2022

Ngực đẹp quá em, chia sẻ cho chị bí quyết đi.

on January 3, 2022

Haha tăng size vòng 1 chưa bao giờ dễ đến thế với cách đi nâng ngực nè chị.

on January 3, 2022

Phẫu thuật nâng ngực á hả?

on January 3, 2022

Dạ đúng rồi chị, muốn ngực đẹp như em thì cứ qua Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng đây nè ạ

on January 3, 2022

Bác sĩ Hùng này kinh nghiệm lâu năm chưa em? Mà phải đụng tới dao kéo hả? Có đau lắm không trời

on January 3, 2022

Dạ Bác sĩ Hùng kinh nghiệm trên 20 năm rồi chị, phẫu thuật thì phải đụng tới dao kéo thôi, mà bác sĩ Hùng làm mát tay lắm. Không đau gì lắm đâu.

on January 3, 2022

Với cả trước khi nâng ngực được gây mê rồi, nên chị còn chả biết gì nữa đâu mà đòi đau.

on January 3, 2022

À được gây mê thì cũng an tâm. Mà được chính bác sĩ Hùng này làm ngực cho mình luôn hả

on January 3, 2022

Đúng rồi chị, làm ở đây an tâm được cái là mọi ca phẫu thuật lớn nhỏ gì cũng là chính tay Bác sĩ Hùng làm luôn.

on January 3, 2022

Òm vậy cũng ok, mà em có bảng giá nâng ngực không? Cho chị tham khảo thử

on January 3, 2022

Có luôn đây chị

on January 3, 2022

Có khuyến mãi hả em?

on January 3, 2022

Dạ Bệnh viện thường xuyên tổ chức chương trình giảm giá lắm ạ, nên là khá lời luôn. Mà chi phí lại bao trọn gói không sợ phát sinh phí gì đâu

on January 3, 2022

Ok em, để chị tham khảo thêm.

on January 3, 2022

Dạ chị, tranh thủ có ngực đẹp mà chơi tết nè ạ.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Ui bà cũng làm ngực ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng, haha cùng chỗ luôn nè. Tui cũng nâng ngực ở đây cũng gần 1 năm rồi

on January 3, 2022

Sang chảnh luôn bà ơi, ngực đẹp mà dáng người cũng đẹp nữa

on January 3, 2022

Haha bà quá khen, bà cũng đẹp có kém gì đâu.

on January 3, 2022

Haha chị em mình cùng đẹp, làm chỗ Bác sĩ Hùng thì cực kỳ an tâm rồi. Chất lượng tuyệt vời, nhân viên thì thân thiện nữa

on January 3, 2022

Đúng rồi đó, tui đánh giá cao mấy nhân viên ở đây á, cực kỳ thân thiện mà chu đáo lắm.

on January 3, 2022

Haha đúng rồi. Bà làm ngực xong về có bất tiện gì không?

on January 3, 2022

Có bất tiện cái là không được quan hệ mạnh, haha

on January 3, 2022

Ui trời, lại đam mê nữa, haha. Tui vẫn né hết, người yêu có chán thì chịu, mình đẹp thì ổng hãnh diện thì ổng phải chịu khổ trước

on January 3, 2022

Haha nhưng mà thấy cũng tội.

on January 3, 2022

Tội chưa xử thì có, haha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on January 3, 2022

Mấy chị đẹp làm ngực ở Bệnh viên thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng ạ?

on January 3, 2022

Chuẩn luôn rồi em, cần gì thì hỏi chị tư vấn cho nè

on January 3, 2022

Dạ em muốn hỏi là nâng ngực xong thì kiêng ăn những gì vậy ạ?

on January 3, 2022

Em cần chú ý né mấy món này ra như thịt bò, rau muống, trứng, đồ nếp, hải sản, thịt gà, kiêng tuyệt đối các chất kích thích như bia, rượu tránh tác dụng ngược với thuốc.

on January 3, 2022

Mấy món này dễ gây sẹo lồi phải không chị?

on January 3, 2022

Đúng rồi á, mấy cái món này cần kiêng kỹ, ít nhất cũng 1 tháng

on January 3, 2022

Dạ sau nâng ngực có được nằm nghiêng không chị?

on January 3, 2022

Không bé ơi, không được nằm nghiêng nha, phải luôn nằm cho thẳng, để ngực không bị dồn về 1 bên.

on January 3, 2022

Ui thế chả khác nào mất ngủ luôn á chị

on January 3, 2022

Có mấy ngày đầu thì hơi mất ngủ thật, mà sau trong tâm trí định hình sẵn là phải nằm thẳng này nọ nên là cũng ngủ ngon bình thường.

on January 3, 2022

Dạ, còn kinh nghiệm gì nữa chị chia sẻ cho em luôn đi ạ, chứ em không biết nên hỏi gì thêm

on January 3, 2022

Nói chung mấy cái này lúc em đi làm ngực, Bác sĩ Hùng sẽ tư vấn kỹ cho, chứ không cần quá lo lắng.

on January 3, 2022

Dạ chị, em cũng nhắm tới bệnh viện này cũng khá lâu rồi. Chắc để qua tư vấn luôn

on January 3, 2022

Tranh thủ mà làm đẹp rồi ăn tết nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on January 3, 2022
Ở đây có chị em nào muốn ngực to, ngực đẹp giống em không ạ? Em thề là cách tăng size vòng 1 chưa bao giờ dễ đến thế luôn á. Chị em nào ở đây cùng chung lý tưởng thì cmt vào đây em chia sẻ bí quyết cho nè ạ From Vương Kim Anh

Vòng 1 của chị đẹp quá à, ước gì cũng có ngực đẹp như chị. Mà phẫu thuật nâng ngực chi phí cao quá à, hic

on January 3, 2022

Làm đẹp thì đầu tư đi em, chứ đâu có cái gì cho không mình đâu

on January 3, 2022

Dạ, tại em cũng sinh viên mới ra trường nên không có tiền chục triệu nhiều như vậy, mà nói chung ngực em cũng không phải lép lắm nên thôi từ từ. Không vội, hehe

on January 3, 2022

Ngực đủ xài thì ok rồi, cần chi vội. Nào có tiền thì tùy nhu cầu rồi làm.

on January 3, 2022

Dạ chị. Mà phải công nhận là Bác sĩ Hùng chỗ chị làm ngực làm đẹp thật á, u mê cái vòng 1 của chị luôn

on January 3, 2022

Òm nè, nói chung cũng nhờ xin vía, may mắn nên mới tìm được bệnh viện chất lượng như này.

on January 3, 2022

Dạ chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on January 3, 2022

Haha cho khoe ké đi, chị cũng làm ngực rồi đây, mà cũng mới có hơn 5 tháng à.

on January 3, 2022

5 tháng mà ngực vầy là đẹp lắm rồi đó chị, cơ địa chị hồi phục nhanh á chứ.

on January 3, 2022

Òm nói chung cũng nhờ cơ địa tốt, với Bác sĩ Hùng làm mát tay quá mà

on January 3, 2022

Chị cũng làm ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng luôn hả

on January 3, 2022

Đúng rồi em, thì cũng nhờ mấy chị em trong này chia sẻ này, nên là cũng qua tư vấn thử, rồi gặp Bác sĩ Hùng nhiệt tình, thế là quất luôn

on January 3, 2022

Haha chị có đánh giá giống em á.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar