49 on January 2, 2022

Sau khi tìm hiểu kỹ càng thì em thấy tăng size vòng 1 của nhật gì đó không có hiệu quả gì hết. Nên em đã quyết sẽ đi nâng ngực luôn cho nhanh tại em nghe bảo nâng ngực này cũng hiệu quả. Mà giờ em hơi lo lắng không biết thực hiện nâng ngực này có đau nhiều không? Với lại thực hiện nâng ngực ở đâu mới tốt? Chị em biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.

• Liked by
Trả lời
5 on January 2, 2022

Vậy mà sao ai lại bảo đồ của Nhật tốt lắm. Sao lại có cách tăng size vòng 1 của nhật không hiệu quả chứ

on January 2, 2022

Mấy đồ khác thì em không biết sao. Chứ cách này quả thật là không hiệu quả chị ơi em khảo sát hết rồi

on January 2, 2022

Em còn khảo sát luôn rồi thì chắc là không hiệu quả thiệt rồi

on January 2, 2022

Đúng rồi đó chị ơi. Có người thực hiện hơn cả tháng mà vẫn không hiệu quả gì kìa

on January 2, 2022

Vậy thì tìm cách khác thôi giờ thiếu gì cách

on January 2, 2022

Chuẩn luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Hời ơi lúc trước chị thực hiện cách tăng size vòng 1 của nhật này gần 1 tháng luôn nè mà không thấy hiệu quả gì cả

on January 2, 2022

Thì đó em tìm mà toàn thấy chê không hà nên em từ bỏ từ đầu luôn rồi

on January 2, 2022

Em chọn đi thực hiện nâng ngực là sự lựa chọn đúng đắn rồi đó em ơi

on January 2, 2022

Dạo gần đây em thấy phương pháp nâng ngực này cũng được chị em thực hiện nhiều nè

on January 2, 2022

Chị cũng thực hiện rồi nè em. Giờ thì chị đã có được ngực căng tròn thu hút rồi nè

tăng size vòng 1 của nhật

on January 2, 2022

Đúng là đẹp thiệt luôn đó chị. Em cũng muốn tăng size vòng 1 đẹp tự nhiên như thế này nè

on January 2, 2022

Thì em cũng đi thực hiện đi. Thực hiện xong là sẽ có được ngực căng tròn thôi

on January 2, 2022

Mà em đang lo lắng không biết thực hiện nâng ngực này có đau nhiều không nè chị

on January 2, 2022

Không có đau nhiều đâu em ơi. Tại vì trước khi thực hiện nâng ngực có thực hiện gây mê mà em. Với lại sau đó còn hỗ trợ thuốc giảm đau nữa nên yên tâm đi em

on January 2, 2022

Rồi thực hiện xong thì bao lâu mới có được ngực đẹp như chị dạ chị

on January 2, 2022

Cái này thì còn tùy vào cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Nếu em chăm sóc tốt nữa là tầm 1 – 3 tháng sẽ có được ngực đẹp như chị thôi

on January 2, 2022

Vậy sau khi thực hiện xong phải kiêng cữ những gì dạ chị

on January 2, 2022

Chủ yếu là em phải kiêng thịt bò, thịt gà, hải sản, rau muống, nước tương, nếp nha như vậy thì vết thương sẽ nhanh lành hơn

on January 2, 2022

Dạ vậy thì tốt rồi. Mà chỗ chị thực hiện là chỗ nào vậy chị cho em xin địa chỉ với

on January 2, 2022

Đây chị thực hiện bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè

on January 2, 2022

Chắc là em thu xếp một ngày để qua đây tư vấn trước xem sao

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on January 2, 2022
Sau khi tìm hiểu kỹ càng thì em thấy tăng size vòng 1 của nhật gì đó không có hiệu quả gì hết. Nên em đã quyết sẽ đi nâng ngực luôn cho nhanh tại em nghe bảo nâng ngực này cũng hiệu quả. Mà giờ em hơi lo lắng không biết thực hiện nâng ngực này có đau nhiều không? Với lại thực hiện nâng ngực ở đâu mới tốt? Chị em biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.From Trần Vàng

Không biết nâng ngực này có ảnh hưởng gì đến tuyến sữa không ta. Mà sao thấy chị em đi thực hiện nâng ngực nhiều như vậy

on January 2, 2022

Em nghe bảo giờ thực hiện nâng ngực túi độn toàn đặt dưới cơ không hà nên không có ảnh hưởng gì đến tuyến sữa đâu chị ơi

on January 2, 2022

Hèn gì thấy chị em kéo nhau đi thực hiện nâng ngực nhiều như vậy

on January 2, 2022

Tại thực hiện xong em thấy ai cũng có ngực căng tròn thu hút hết mà

on January 2, 2022

Ukm hèn gì chị em dạo này cứ kéo nhau đi nâng ngực

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on January 2, 2022

Ủa vậy là cách tăng size vòng 1 của nhật này không hiệu quả thiệt à. Vậy sao nhỏ bạn của em lại giới thiệu em cách này chứ

on January 2, 2022

Vậy chắc là do bạn của em không chịu tìm hiểu kỹ rồi

on January 2, 2022

Hên là em chưa thực hiện đó không thôi là mất thời gian mà không hiệu quả gì rồi

on January 2, 2022

Giờ mà muốn ngực đẹp lâu dài thì phải đi nâng ngực em ơi

on January 2, 2022

Mà nâng ngực này thì có mất nhiều thời gian để thực hiện không chị

on January 2, 2022

Chị nghe nói chỉ mất có 90 phút thực hiện thôi em ơi. Mà nghe đâu thực hiện xong phải ở lại một đêm để Bác sĩ theo dõi sức khỏe nữa

on January 2, 2022

À vậy để em xem xét được chắc cũng thực hiện luôn quá

on January 2, 2022

Ukm thì em cứ suy nghĩ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on January 2, 2022

Trên mạng ngta bảo tăng size vòng 1 của nhật này không có hiệu quả đâu em ơi

on January 2, 2022

Thì em cũng xem trên đó chứ đâu. Với lại cũng có hỏi ý kiến nhiều người ai cũng bảo không hiệu quả

on January 2, 2022

Vậy mà cũng có người dành thời gian tìm hiểu

on January 2, 2022

Do lần đầu làm chuyện ấy nên còn chưa hiểu rõ chị ơi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on January 2, 2022

Đúng là cách tăng size vòng 1 của nhật này không tốt thiệt. Nên chị đây đã quyết định qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng để tư vấn nâng ngực luôn

on January 2, 2022

Sao chị lại chọn chỗ này để tư vấn dạ chị

on January 2, 2022

Tại bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi lắm em ơi. Bác Hùng tư vấn cũng kỹ càng nữa

on January 2, 2022

Vậy có gì chị tư vấn đi rồi về chia sẻ lại cho em với chị. Để em tìm hiểu về bên này thử

on January 2, 2022

Em muốn tìm hiểu gì thì có thể vào group này nè. Trong đây chị em chia sẻ nhiều thông tin hay lắm

on January 2, 2022

Dạ để em xem thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar