60 on January 6, 2022

Mọi người ơi, ở đây có chị em nào đã từng sử dụng qua tăng size vòng 1 lady chưa ạ? Em nghe nói nó là dạng sủi uống, không biết nó có hiệu quả gì không? Chứ em thấy mọi người hay review đan xen nhau giữa phẫu thuật nâng ngực nữa, không biết có chị em nào có kinh nghiệm gì về nâng ngực thì chia sẻ cho em với, tiện thể cho em cái địa chỉ uy tín này nọ, tất tần tật để em tham khảo ạ. Em cảm ơn mấy chị nhiều <3

• Liked by
Trả lời
11 on January 6, 2022
Mọi người ơi, ở đây có chị em nào đã từng sử dụng qua tăng size vòng 1 lady chưa ạ? Em nghe nói nó là dạng sủi uống, không biết nó có hiệu quả gì không? Chứ em thấy mọi người hay review đan xen nhau giữa phẫu thuật nâng ngực nữa, không biết có chị em nào có kinh nghiệm gì về nâng ngực thì chia sẻ cho em với, tiện thể cho em cái địa chỉ uy tín này nọ, tất tần tật để em tham khảo ạ. Em cảm ơn mấy chị nhiều <3From Tố Na Phạm

Tui đây đã sử dụng rồi

on January 6, 2022

Chị sử dụng tăng size vòng 1 lady rồi à, cho em xin review về nó đi, chứ em xem trên mạng thấy nó quảng cáo dữ đội lắm

on January 6, 2022

Nói chung đối với chị thì nó cũng ok, mà hiệu quả nó hơi lâu phải kiên trì sử dụng thời gian dài á

on January 6, 2022

Chị sử dụng nó bao lâu rồi ạ

on January 6, 2022

Chị uống cũng được 1 năm rồi, mà giờ chị bỏ rồi á.

on January 6, 2022

Sao bỏ vậy ạ?

on January 6, 2022

Haha tại chị lười á, nó dạng sủi thì cũng dễ uống mà tại hiệu quả nó hơi lâu nên lười

on January 6, 2022

Ủa vậy chứ ngực chị có cải thiện được tí nào không?

on January 6, 2022

Nó cũng to lên được tí, mà không đáng kể đâu em, được cái nó làm săn chắc với lại da dẻ cũng ổn hơn.

on January 6, 2022

Sao công dụng gì mà ngược đời thế, tăng size vòng 1 lady mà lại làm da đẹp hơn săn chắc

on January 6, 2022

Thì mấy cái thực hiện dạng như này nó tác dụng bao quát mà

on January 6, 2022

Dạ chị, em cảm ơn nha, để em tham khảo thêm

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
19 on January 6, 2022

Muốn review về nâng ngực thì em review cho chứ tăng vòng 1 lady thì em chịu.

on January 6, 2022

Em làm ngực rồi à, vậy cho chị vài review về nâng ngực thử xem sao

on January 6, 2022

Dạ chị, em làm ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè

on January 6, 2022

Ngực đẹp quá bé ơi, cân đối, nhìn sắc chắc tròn trịa luôn á

on January 6, 2022

Phải đẹp chứ, Bác sĩ Hùng làm mát tay quá mà

on January 6, 2022

Ông Bác sĩ này kinh nghiệm lâu năm rồi em nhỉ?

on January 6, 2022

Dạ đúng rồi chị, kinh nghiệm cũng trên 20 năm rồi ạ. Bác lại chu đáo với vui tính lắm.

on January 6, 2022

Bác sĩ mà vui tính với kinh nghiệm vậy thì được lòng khách lắm đó. Vậy chi phí nâng ngực ở đây như nào em?

on January 6, 2022

Chi phí ở đây cũng ok á chị, được cái hay có khuyến mãi nên là khoái haha. Em có bảng giá nè chị xem đi

on January 6, 2022

Có khuyến mãi à, được giảm giá là được rồi. À mà làm ngực có đau lắm không em?

on January 6, 2022

Dạ không chị, tùy cơ địa ai chịu đau kém thì lúc làm ngực xong hơi đau nhức tí thôi, chứ trong suốt quá trình phẫu thuật thì Bác sĩ đã gây mê rồi, mà làm ngực xong đau thì có thuốc giảm đau được phát miễn phí nè.

on January 6, 2022

À, tại lần đầu tìm hiểu về nâng ngực nên là thấy đụng tới dao kéo nên hơi sợ

on January 6, 2022

Dạ mà làm ngực xong được ở lại Bệnh viện 1-2 ngày để theo dõi nên chị cũng đừng quá lo, bác sĩ Hùng làm khéo tay lắm ạ

on January 6, 2022

Òm, vậy thì ok rồi, mà ở lại vậy có tốn phí gì thêm không?

on January 6, 2022

Dạ không chị, chi phí đã trọn gói rồi, tiền thuốc men này nọ là bao hết.

on January 6, 2022

Được giảm giá mà còn bao trọn gói vậy tốt quá rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on January 6, 2022
Mọi người ơi, ở đây có chị em nào đã từng sử dụng qua tăng size vòng 1 lady chưa ạ? Em nghe nói nó là dạng sủi uống, không biết nó có hiệu quả gì không? Chứ em thấy mọi người hay review đan xen nhau giữa phẫu thuật nâng ngực nữa, không biết có chị em nào có kinh nghiệm gì về nâng ngực thì chia sẻ cho em với, tiện thể cho em cái địa chỉ uy tín này nọ, tất tần tật để em tham khảo ạ. Em cảm ơn mấy chị nhiều <3From Tố Na Phạm

Có ai được xài bao giờ đâu mà biết

on January 6, 2022

Không biết rồi mắc gì cmt vô đây má

on January 6, 2022

Cmt vào cho nó xôm thôi. Hehe

on January 6, 2022

Má rảnh quá

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on January 6, 2022

Em có biết Bệnh viện này cũng ok lắm nè chị, không ấy chị tham khảo đi rồi đi nâng ngực luôn chứ sử dụng tăng size vòng 1 lady làm gì cho nó lâu

on January 6, 2022

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng à, này chị cũng đang tìm hiểu nè

on January 6, 2022

Dạ em thấy nhiều chị em review về Bệnh viện này lắm nên là cũng có note lại để dành tích góp tiền xong rồi qua tư vấn thử.

on January 6, 2022

Òm em, chị cũng mới biết và cũng đang tìm hiểu. Nói chung thì hiện tại chị chưa thấy bài phốt nào nên cũng khá yên tâm

on January 6, 2022

Dạ đúng rồi đó ạ, mà em còn tham gia cái nhóm này nè. Chị tham gia vào mà xem mấy chị em trong đó làm đẹp xong review

on January 6, 2022

Ỏ, để chị tham gia xem thử, cảm ơn em nha

on January 6, 2022

Dạ không có gì chị, cũng chị em chia sẻ với nhau thôi

on January 6, 2022

Hihi ok nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
15 on January 6, 2022

Bà nào làm gì thì làm chứ tui là cứ nâng ngực thôi, uống mấy cái thuốc tăng size vòng 1 lady đó nhiều cũng không tốt gì mấy. Cho chị em chiêm ngưởng dáng ngực của em

on January 6, 2022

Chồi má ơi, cái ngực này đè cũng chết ấy, haha mà đẹp chị ạ. Chỉ là em thích cái size nào gọn gọn tí

on January 6, 2022

Òm do trước ngực chị cũng to rồi mà do nó chảy xệ nữa nên là nâng lên nữa nhìn nó to vậy đó. Mà nói chung nhìn săn chắc là thấy ưng ý rồi

on January 6, 2022

À dạ, đúng rồi nhìn nó săn chắc, căng tròn vậy là đẹp á chị, nói chung là đẹp. Xuất sắc

on January 6, 2022

Òm thì tùy vào sở thích với tình trạng của mỗi người nữa mà, làm chỗ Bác sĩ Hùng thì bác tư vấn kỹ lắm, làm mát tay nữa

on January 6, 2022

Bác sĩ Hùng nào chị?

on January 6, 2022

Bác sĩ Ngô Mộng Hùng ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè

on January 6, 2022

À em biết Bệnh viện này rồi, nhiều chị em làm ở Bệnh viện này dữ ta

on January 6, 2022

Đúng rồi, chất lượng mà chi phí lại ổn áp nữa, đáng đồng tiền bát gạo

on January 6, 2022

Mà em quên, chị cho em hỏi là nâng ngực xong về nằm ngủ như nào chị?

on January 6, 2022

Thì nằm ngủ bình thường thôi chứ sao, mà đừng nằm nghiêng là được rồi.

on January 6, 2022

Dạ chị, rồi bao lâu ngực mới hồi phục ạ

on January 6, 2022

Tùy cơ địa với em chăm sóc như nào nữa, khoảng 1-3 tháng là vết thương lành nè.

on January 6, 2022

Dạ chị để em lên mạng đọc thử.

on January 6, 2022

Cần gì lên mạng đọc, qua thẳng Bệnh viện làm ngực rồi Bác sĩ tư vấn luôn cho

on January 6, 2022

À dạ, chắc để đọc thêm rồi qua tư vấn thử rồi quyết định sau

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar