61 on December 15, 2021

Cho em gửi một lời chào thân thương đến mọi người nha!!!!!

Thật ra là hôm nay em lên đây cũng muốn nhờ đến sự giúp đỡ của mọi người. Nên có gì mọi người nhiệt tình giúp đỡ em với nha. Thiệt tình là em cũng chỉ muốn tăng size vòng 1 lên 90cm thôi mà khó quá hà. Nào là em uống mầm đậu nành, message các kiểu mà sao vòng 1 của em nó vẫn lép xẹp. Kiểu mèo vẫn hoàn mèo huhu. Muốn tăng lên 90cm thôi mà khó vậy luôn sao mọi người. Không lẽ không có cách nào hiệu quả hơn sao? Mọi người có cao kiến gì thì chỉ cho em với nha. Ngàn tim cho mọi người.

• Liked by
Trả lời
6 on December 16, 2021

Má ơi từ vòng 1 lép xẹp muốn tăng size vòng 1 lên 90cm mà không khó thì cái gì khó chứ

on December 16, 2021

Ủa sao tui cũng thấy có nhiều người ngực cũng lép rồi cũng tăng size lên được đó

on December 16, 2021

Thấy vậy sao không vào hỏi người ta luôn đi

on December 16, 2021

Tại lúc đó chưa có ý định thực hiện. Giờ có ý định thì trôi mất tiêu cái bài

on December 16, 2021

Vậy là không được thánh nâng ngực độ rồi

on December 16, 2021

Có thánh nâng ngực luôn á

on December 16, 2021

Cái này tui đoán thôi má ơi kkkkkkkk

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
22 on December 16, 2021

Em xem ở đâu mà ăn mầm đậu nành rồi massage này kia để tăng size vòng 1 lên 90cm vậy

on December 16, 2021

Thì xem ở trên mạng chứ ở đâu nữa chị

on December 16, 2021

Thôi thôi chị khuyên em nên từ bỏ đi không có hiệu quả gì đâu em ơi mất thời gian thêm

on December 16, 2021

Vậy thì chị biết cách nào tăng size vòng 1 lên 90cm hiệu quả hơn thì chỉ cho em đi

on December 16, 2021

Chị cũng có biết gì đâu mà trong một lần vô tình xem bài viết tăng size vòng 1 lên 90cm webtretho rồi vào trang đó xem thấy có phương pháp nâng ngực nội soi được nhiều chị em tin tưởng lắm

on December 16, 2021

Cho em hỏi cái nâng ngực nội soi có phải là đặt túi độn gì không chị

on December 16, 2021

Ukm đúng rồi đó em. Phải đặt túi độn thì mới tăng size vòng 1 lên 90cm được chứ em

on December 16, 2021

Thôi chị ơi đặt túi độn này lỡ nó không phù hợp rồi bị gì thì sao

on December 16, 2021

Không biết là có phù hợp hay không mà chị thực hiện nâng ngực cũng được 6 tháng rồi đây nè. Giờ là chị còn không cảm nhận được là có túi độn luôn á

tăng size vòng 1 lên 90cm

on December 16, 2021

Ngực đẹp dữ vậy chị. Nhìn lại ngực em lép xẹp mà chán

on December 16, 2021

Lúc trước chị cũng có khác gì em bây giờ đâu. Thực hiện xong mới tự tin để khoe đó em ơi

on December 16, 2021

Mà giờ em thực hiện thì cũng lâu lắm mới có được ngực đẹp như chị

on December 16, 2021

Thực hiện xong nào có ngực đẹp thì còn tùy vào cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Nếu chị nhớ không sai thì tầm 1 – 3 tháng gì hà

on December 16, 2021

Ủa sao có nhiều người nói với em là 4 – 5 tháng lận ta

on December 16, 2021

Gì mà dữ vậy. Chứ là do tay nghề Bác sĩ nữa đó em ơi chỗ chị được cái Bác sĩ mát tay nâng ngực nhanh mà đẹp nữa

on December 16, 2021

Nhanh là bao lâu chị?

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on December 16, 2021

Ngực lép cho chị chăm chỉ tập luyện một năm đi thì cũng tăng vài cm thôi đã khó nói gì tới chuyện tăng size vòng 1 lên 90cm

on December 16, 2021

Chị thì không có nhu cầu tập luyện mấy cái mất thời gian đó em ơi. Giờ là chị quyết định đi nâng ngực luôn đó tới đó nói gì 90cm kể cả 120cm chị cũng làm được

on December 16, 2021

Mà biết nâng ngực thì có tốt không đó nha tới đó có biến chứng gì là tui cười xỉu

on December 16, 2021

Giờ ngành thẩm mỹ phát triển. Có Bác sĩ tay nghề cao thực hiện rồi có thiết bị nội soi hiện đại, thêm cái túi độn mà chất lượng nữa thì sợ gì chứ

on December 16, 2021

Đó là chị nghĩ thôi chứ thực hiện đi rồi mới biết được nha

on December 16, 2021

Thì em cứ đợi đó đi chị sẽ minh chứng cho em xem

on December 16, 2021

Đợi thì đợi sợ gì

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on December 16, 2021
Cho em gửi một lời chào thân thương đến mọi người nha!!!!! Thật ra là hôm nay em lên đây cũng muốn nhờ đến sự giúp đỡ của mọi người. Nên có gì mọi người nhiệt tình giúp đỡ em với nha. Thiệt tình là em cũng chỉ muốn tăng size vòng 1 lên 90cm thôi mà khó quá hà. Nào là em uống mầm đậu nành, message các kiểu mà sao vòng 1 của em nó vẫn lép xẹp. Kiểu mèo vẫn hoàn mèo huhu. Muốn tăng lên 90cm thôi mà khó vậy luôn sao mọi người. Không lẽ không có cách nào hiệu quả hơn sao? Mọi người có cao kiến gì thì chỉ cho em với nha. Ngàn tim cho mọi người.From Trần Trangg

Nghe bảo nâng ngực này xong là không được nằm nghiêng hả chị em

on December 16, 2021

Đúng rồi đó chị ơi. Em nghe bảo nằm nghiêng là ngực bị lệch đó nha

on December 16, 2021

Ủa mà mình có mặc áo định hình gì mà cũng lệch được sao

on December 16, 2021

Định hình thì định hình chứ chị nghiêng có một bên suốt thì kiểu gì nó cũng lệch thôi

on December 16, 2021

Vậy là cũng không được vận động mạnh luôn

on December 16, 2021

Nằm nghiêng còn không được thì sao mà vận động mạnh được chị. Chị đang đùa đấy à

on December 16, 2021

Có đâu thắc mắc thiệt má ơi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 16, 2021

Mấy cái tăng size vòng 1 lên 90cm này dễ mà cứ lên google tra đi. Trên đó cái gì mà không có chứ

on December 16, 2021

Thì có mà nó chỉ cho mấy cái cách thực hiện mất thời gian mà không hiệu quả gì đó

on December 16, 2021

Chắc do em làm sai bước nào đó chứ google chỉ sao mà sai được

on December 16, 2021

Tin ai không tin đi tin google. Người thật việc thật mới tin được chị ơi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
12 on December 16, 2021

Em thì không tăng size vòng 1 lên 90cm mà hơn 90cm luôn chị có chịu không chị em chỉ cho cách để được như em

on December 16, 2021

Vòng 1 đẹp đó nha. Chỉ cho chị liền đi em

on December 16, 2021

Đó là đi nâng ngực đó chị. Nhanh chóng mà an toàn nữa không sợ bị biến chứng gì, đã vậy còn không đau nữa

on December 16, 2021

Nghĩ sao nâng ngực này đụng chạm dao kéo mà không đau dạ em

on December 16, 2021

Chắc là do Bác Hùng có tay nghề cao. Với lại vô Bác sĩ gây mê cho một cái rồi còn biết gì nữa đâu mà đau

on December 16, 2021

Bác Hùng nghe quen quen có phải chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này không

on December 16, 2021

Nó đó chị

on December 16, 2021

Hèn gì thấy quen quen. Mà công nhận là Bác Hùng đó giỏi thực hiện cho ai cũng có ngực đẹp hết ha

on December 16, 2021

Bởi vậy cho nên ai thực hiện ai cũng khen hết đó nha

on December 16, 2021

Ai khen nãy giờ chị thấy có mình em khen

on December 16, 2021

Chị không tin thì vào group này mà xem

on December 16, 2021

Để chị xem thử. Không có là chị xử em chứ chị cũng định qua đây tư vấn đó

on December 16, 2021

Xem thoải mái đi chị

Xem thêm trả lời khác