39 on June 15, 2020

Cả nhà ơi!!!

Em sinh viên mới ra trường đi làm được 1 năm cũng có dành dụm chút tiền. Nhưng không biết có đủ để nâng ngực không nữa? Ai làm rồi cho em biết giá tiền nâng ngực đặt túi tổng cộng hết nhiêu với? Thêm cái lỡ thiếu tiền mọi người nghĩ em nên xin ba mẹ hay đi nâng ngực trả góp ạ?

Với lại thẩm mỹ vòng 1 trả góp chỗ nào ở Sài Gòn có chất lượng tốt nhất vậy chị em. Em đang rất hóng sự chia sẻ từ các chị em đây.

• Liked by
Trả lời
11 on June 15, 2020

Dành dụm được nhiêu rồi em???

on June 15, 2020

Dạ được có hơn 50 củ hà mà em nghe nói là nâng ngực tới gần trăm lận đúng hông

on June 15, 2020

ủa chị nâng ngực túi tròn chất lượng xịn xò, nhà sản xuất bảo hành trọn đời mà có khoảng 70 triệu à

on June 15, 2020

Có tính nghỉ dưỡng thuốc men chưa chị?

on June 15, 2020

Ừ trọn gói luôn đó chả phát sinh thêm đồng nào. Mà còn được thăm khám tư vấn, cắt chỉ miễn phí nữa

on June 15, 2020

Vậy mà em nghe nhiều má đồn lên thấy ghê làm tưởng thiếu phải đi hỏi coi có nâng ngực trả góp ko?

À mà chị cho em coi hình ngực của chị với nha

on June 15, 2020

Ok sẵn lòng luôn đây ngực chị nâng được 6 tháng rồi nè

thẩm mỹ vòng 1 trả góp

on June 15, 2020

Nhìn ngực cân đối xinh xắn quá cho em cái địa chỉ đi chị

on June 15, 2020

Đây em bệnh viện Ngô Mộng Hùng nha

thẩm mỹ vòng 1 trả góp

on June 15, 2020

À mà em hỏi vui nhưng cũng muốn biết thiệt là chỗ Ngô Mộng Hùng này có làm thẩm mỹ vòng 1 trả góp ko chị?

on June 15, 2020

Bv Ngô Mộng Hùng người ta nổi tiếng sài Gòn làm ăn uy tín, giá cả lại hợp lý đâu cần chiêu trò nâng ngực trả góp làm gì

on June 15, 2020

Ok em biết rồi để em tìm hiểu thêm nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 15, 2020

Đi làm 1 năm đủ tiền làm ngực roài. Chỗ bác Hùng này làm ngực giá ok nè mà đang có khuyến mãi giảm tới 18 triệu kìa em muốn làm tranh thủ đăng ký đi so ra giá tốt lắm luôn cần gì phải nâng ngực trả góp chứ

thẩm mỹ vòng 1 trả góp

on June 15, 2020

Chỗ chị nói là bv Ngô Mộng Hùng đúng hông?

on June 15, 2020

Nó đó em, em cũng biết chỗ này hả??

on June 15, 2020

Em nghe chị kia khen bác Hùng này làm ngực đẹp lắm nên đang xem thêm

on June 15, 2020

Bác Hùng này nổi tiếng thiệt mà em có lên tivi luôn đó

thẩm mỹ vòng 1 trả góp

on June 15, 2020

Được lên tivi luôn coi bộ lời đồn bác Hùng này làm ngực đẹp là chính xác ha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on June 15, 2020

Thấy chị em trên nhóm này khen bác sĩ Hùng nhiều. Mình cũng thử đến bv Ngô Mộng Hùng để tư vấn ngực nè

thẩm mỹ vòng 1 trả góp

on June 15, 2020

Rồi thấy sao chị?

on June 15, 2020

Bác Hùng thăm khám, tư vấn size ngực đồ này kia kỹ lắm em. Đầu tuần sau là chị lên thớt nha

on June 15, 2020

Sẵn thấy chị em nhắc tên Ngô Mộng Hùng mình cũng nhá nhẹ quả hình ngực mình nâng tui tròn bên ấy

thẩm mỹ vòng 1 trả góp

on June 15, 2020

Đâu thể để chiếm spotlight như vậy. Thơ Thơ cũng nâng ngực đặt túi bên bác Hùng nè. Thơ rất thích dáng cân đối tự nhiên nên chọn size túi vừa vặn thôi

thẩm mỹ vòng 1 trả góp

on June 15, 2020

Chèn ơi tuần sau tui mới làm ngực mà mấy bà show hàng đẹp làm tui mê, nôn làm ngực liền luôn á

on June 15, 2020

Mấy bà không cho em yên bình ư? Tại sao lại khoe bầu ngực căng đầy như vậy trước mặt đứa hai lưng chứ hic hic

on June 15, 2020

Bé đi qua bác Hùng ổng bồi đắp đồng bằng thành nhấp nhô đồi núi liền cho hahahaha

on June 15, 2020

Nói chứ qua Bác Sĩ Hùng nâng ngực đi chỗ này người ta làm ăn đàng hoàng. Không chiêu trò thẩm mỹ vòng 1 trả góp như vài chỗ mà làm ko ra gì

on June 15, 2020

Ngực mấy chị đẹp vầy là biết bác Hùng mát tay roài đó em nhắn tin đăng ký lịch tư vấn liền mới được

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 15, 2020

Nói thiệt giờ chị sợ vụ nâng ngực trả góp lắm

on June 15, 2020

Sao zậy chị, bộ mấy chỗ thẩm mỹ vòng 1 trả góp ko ok hả

on June 15, 2020

Hồi đó chị có nâng ngực trả góp chỗ kia ban đầu cũng ngon ngọt khi các giấy tờ xong, ngực làm xong ko cân đối gì, size tư vấn cũng chả hợp dáng ….Huzzz tiền mất tật mang

on June 15, 2020

Rồi sao chị có sửa lại ngực ko?

on June 15, 2020

Có chứ em để ngực zậy ai coi chị nhìn còn chán.

Chị qua chỗ bv Ngô Mộng Hùng này sửa lại ngực á

thẩm mỹ vòng 1 trả góp

on June 15, 2020

Em cũng đang nhắn tin đặt lịch bên đó nè chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 15, 2020
Cả nhà ơi!!! Em sinh viên mới ra trường đi làm được 1 năm cũng có dành dụm chút tiền. Nhưng không biết có đủ để nâng ngực không nữa? Ai làm rồi cho em biết giá tiền nâng ngực đặt túi tổng cộng hết nhiêu với? Thêm cái lỡ thiếu tiền mọi người nghĩ em nên xin ba mẹ hay đi nâng ngực trả góp ạ? Với lại thẩm mỹ vòng 1 trả góp chỗ nào ở Sài Gòn có chất lượng tốt nhất vậy chị em. Em đang rất hóng sự chia sẻ từ các chị em đây.From Nguyệt Nhã

Em chưa có con nâng ngực đặt túi xong lúc sinh có ảnh hưởng sữa cho con bú hông?

on June 15, 2020

Chị nghe nói giờ công nghệ với phương pháp làm ngực hiện đại lắm nên không ảnh hưởng sữa cho con bú đâu

on June 15, 2020

Oh nghe vậy em cũng yên tâm chứ chuyện con cái cũng quan trọng lắm

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 15, 2020

Chị là không thích ba cái vụ thẩm mỹ vòng 1 trả góp gì á. Tính ba cái lãi suất ra còn mắc hơn em trả tiền 1 lần đó

on June 15, 2020

Nghe mấy chị nói em cũng thấy cách thẩm mỹ vòng 1 trả góp này cũng k ok gì

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar