60 on December 27, 2021

Mấy chị em ơi, cả nhà ơi!

Đứa bạn thân của em nó đang sử dụng thực phẩm chức năng tăng kích thước vòng 1 của Úc á, nó mới xài có 1 hộp à, mà em thấy nó cũng như cũ vẫn lép như thường haha. Mấy chị em ở đây có ai đã sử dụng mấy thực phẩm chức năng đó chưa? Cho em biết là xài bao lâu thì ngực mình nó mới to lên được thế ạ? Tiện thể em có biết đến phẫu thuật nâng ngực thì không biết là nó có an toàn không? Review cho em cái địa chỉ chất lượng luôn, em cảm ơn nhiều lắm.

• Liked by
Trả lời
11 on December 27, 2021

Rồi túm lại là bà muốn biết về thực phẩm chức năng giúp tăng kích thước vòng 1 hay là muốn biết về phẫu thuật nâng ngực?

on December 27, 2021

Cả hai luôn nè

on December 27, 2021

Thực phẩm chức năng làm tăng kích thước vòng 1 thì tui cũng không rành lắm về mấy cái tác dụng hiệu quả của nó, nhưng mà phẫu thuật nâng ngực thì tui có biết một địa chỉ khá là ok

on December 27, 2021

Địa chỉ thẩm mỹ nào á bà? Mà bà đã làm ngực ở đây chưa?

on December 27, 2021

Tui chưa á, mà bà chị họ tui đã làm ngực ở đây rồi. Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng ở Quận 3 á.

on December 27, 2021

À, mà bà có hình của chị họ bà không? Cho tui xem thử ngực đẹp không?

on December 27, 2021

Có nè, tui lưu quá trời hình của bả luôn á

on December 27, 2021

Ôi, xịn quá. Ngực to tròn đẹp quá à. Không biết là chị của bà làm ngực hết bao nhiêu tiền vậy?

on December 27, 2021

Hình như bả nói là 50 mấy triệu á. Tui cũng không nhớ rõ nữa

on December 27, 2021

À mà chắc lên web của Bệnh viện sẽ có bảng giá chứ ha

on December 27, 2021

Đúng rồi, lên web của bênh viện có sẵn bảng giá cụ thể luôn á. Tui quên mất còn cái dụ này, bà lên gg bấm tên bệnh viện ychang vậy rồi vào xem giá cho cụ thể

on December 27, 2021

Ok, cảm ơn bà nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on December 27, 2021

Em cũng đang xài thực phẩm chức năng tăng size vòng 1 của Úc nè chị, mà em xài được 2 hộp rồi

on December 27, 2021

Vậy ngực có to lên được miếng nào không em?

on December 27, 2021

Có săn chắc á, mà to thì chưa thấy to gì nhiều ạ.

on December 27, 2021

Ui thế uống phải bao nhiêu hộp ngực mới to được?

on December 27, 2021

Em cũng không biết nữa chị ơi, cứ uống vậy thôi à

on December 27, 2021

Một hộp vậy có giá bao nhiêu?

on December 27, 2021

Giá cũng rẻ à chị, có 2xxk à. Nó rẻ vậy nên cũng không dám chắc có hiệu quả gì nhiều không?

on December 27, 2021

Rẻ thì có rẻ á, mà biết uống tới bao giờ mới được, còn không biết uống nhiều có ảnh hưởng sức khỏe nữa không ấy chứ.

on December 27, 2021

Đúng rồi đó chị, em cũng đang sợ không biết uống nhiều lỡ có ảnh hưởng gì tới sức khỏe không, do mấy thực phẩm chức năng này cũng chỉ hỗ trợ 1 phần nào đó thôi à.

on December 27, 2021

Òm, sao không để dành tiền đi phẫu thuật nâng ngực luôn đi em

on December 27, 2021

Em mới thấy chị kia bảo hơn 50tr kìa, rồi biết bao giờ em mới tích góp để, haha

on December 27, 2021

Ui lo gì, cứ để dành đi. Chừng chục năm nữa cũng dư thôi haha

on December 27, 2021

Vãi, haha tới lúc đó thôi có chồng có con luôn rồi.

on December 27, 2021

Haha thì kệ sao đâu, có chồng có con vẫn nâng ngực được bình thường mà.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on December 27, 2021

Tui không biết mấy bà sao chứ riêng tui là không bao xài mấy cái thực phẩm chức năng làm tăng kích thước vòng 1 đó đâu, cứ dành dụm để tiền mà đi nâng ngực luôn thôi

on December 27, 2021

Nói thế chị đã nâng ngực rồi à.

on December 27, 2021

Đúng rồi, mới nâng ngực được hơn 6 tháng nè, giờ ngực đã ổn định rồi á

on December 27, 2021

Đâu cho em xem hình thử

on December 27, 2021

Có ngay nè, phải công nhận 1 điều là Bác sĩ Hùng này làm cực kỳ mát tay luôn.

on December 27, 2021

Nhìn căng tròn luôn kìa chị, đẹp quá. Mà chị nói Bác sĩ Hùng là ở bệnh viện nào vậy ạ?

on December 27, 2021

À là bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á em

on December 27, 2021

À, em có biết bệnh viện này rồi. Tính ra nhiều chị em làm ngực ở bệnh viện này ghê.

on December 27, 2021

Òm em, bệnh viện này được lòng khách lắm á, đa số ai làm đẹp ở đây đều đánh giá tốt hết á.

on December 27, 2021

Chắc bệnh viện chất lượng lắm, vậy mà em thấy giá cũng hợp lý nữa chị. Không có cao như mấy chỗ khác.

on December 27, 2021

Đúng rồi, ở đây chất lượng mà hay có chương trình giảm giá lắm, nên giá cả rất phải chăng

on December 27, 2021

Dạ, mà chị làm ngực vậy bao lâu mới lành để lên dáng đẹp như hiện tại vậy ạ?

on December 27, 2021

Thời gian hồi phục còn tùy vào cơ địa mỗi người nữa á em, riêng chị thì hơn 1 tháng là ngực hồi phục với lên form ổn định rồi

on December 27, 2021

À vậy cũng nhanh nhỉ, mà chị chăm sóc kiêng cữ như nào vậy ạ?

on December 27, 2021

Cái này để Bác sĩ tư vấn sẽ kỹ hơn á, nói chung là tránh mấy món ăn dễ làm vết thương thành sẹo lồi nè, mấy món gì thì em lên mạng search nó đầy đủ hơn.

on December 27, 2021

À mấy món tránh sẹo lồi thì em biết do tại em có xăm nên là cũng có kiêng cữ như vậy á

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 27, 2021
Mấy chị em ơi, cả nhà ơi! Đứa bạn thân của em nó đang sử dụng thực phẩm chức năng tăng kích thước vòng 1 của Úc á, nó mới xài có 1 hộp à, mà em thấy nó cũng như cũ vẫn lép như thường haha. Mấy chị em ở đây có ai đã sử dụng mấy thực phẩm chức năng đó chưa? Cho em biết là xài bao lâu thì ngực mình nó mới to lên được thế ạ? Tiện thể em có biết đến phẫu thuật nâng ngực thì không biết là nó có an toàn không? Review cho em cái địa chỉ chất lượng luôn, em cảm ơn nhiều lắm.From Nguyễn Tú Anh

Mọi người đừng có sợ uống thực phẩm chức năng giúp tăng kích thước vòng 1 mà nó ảnh hưởng đến sức khỏe đâu ạ. Em đây đã uống cũng hơn 5 hộp rồi ạ. Ngực cũng cải thiện rõ rệt luôn nè.

on December 27, 2021

Thôi chị cảm ơn, giờ chị thích phẫu thuật nâng ngực hơn rồi

on December 27, 2021

Phẫu thuật nâng ngực cũng có rủi ro mà chị

on December 27, 2021

Làm chỗ địa chỉ thẩm mỹ uy tín thì có gì phải sợ

on December 27, 2021

Vậy thôi em cũng chúc chị có ngực đẹp như ý

on December 27, 2021

Ok cảm ơn em nhiều

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 27, 2021

Thấy mọi người review nhiệt tình nhỉ, bao giờ cho mình mới để dành được đủ tiền để đi làm đẹp thẩm mỹ cho bằng người ta đây

on December 27, 2021

20 tuổi, 30 tuổi, không thì 40 tuổi cũng đủ thôi. Yên tâm đi bà, haha.

on December 27, 2021

Haha nói vậy ai mà chả nói được

on December 27, 2021

Thì chả đúng còn gì, haha

on December 27, 2021

Ok bà là nhất, nhất bà rồi, haha.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 27, 2021
Mấy chị em ơi, cả nhà ơi! Đứa bạn thân của em nó đang sử dụng thực phẩm chức năng tăng kích thước vòng 1 của Úc á, nó mới xài có 1 hộp à, mà em thấy nó cũng như cũ vẫn lép như thường haha. Mấy chị em ở đây có ai đã sử dụng mấy thực phẩm chức năng đó chưa? Cho em biết là xài bao lâu thì ngực mình nó mới to lên được thế ạ? Tiện thể em có biết đến phẫu thuật nâng ngực thì không biết là nó có an toàn không? Review cho em cái địa chỉ chất lượng luôn, em cảm ơn nhiều lắm.From Nguyễn Tú Anh

Hóng nãy giờ, cuối cùng cũng có người cùng chung lý tưởng là đi phẫu thuật nâng ngực

on December 27, 2021

Haha, bà cũng định đi nâng ngực à?

on December 27, 2021

Đúng rồi á, mà còn chung cái nữa là định qua Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng luôn nè

on December 27, 2021

Oh, tui cũng thấy ở đây được khá nhiều người review chất lượng, cũng tính qua để tư vấn nè

on December 27, 2021

Òm tui cũng vậy á.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar