58 on December 27, 2021

Giúp đỡ em với mọi người ơi!!!!

Chuyện là lúc trước em có tin vào mấy bài quảng cáo mua thuốc giúp tăng size vòng 1 pueraria mirifica về dùng. Mà hiệu quả đâu em không thấy trong khi đó em đã sử dụng hơn 1 tháng rồi. Giờ em không biết phải làm sao luôn. Mọi người có biết cách nào tăng size vòng 1 hiệu quả hơn không? Nếu được mọi người cho em xin địa chỉ thực hiện luôn càng tốt. Em cảm ơn chị em trước luôn nha.

• Liked by
Trả lời
4 on December 27, 2021

Sao thuốc giúp tăng size vòng 1 pueraria mirifica nghe cái tên tây quá đó

on December 27, 2021

Thôi đừng có vội đánh giá không một cái tên chị ơi. Nó không có hiệu quả đâu

on December 27, 2021

Ai mà biết đâu cứ tưởng là đồ của nước ngoài sẽ tốt lắm chứ

on December 27, 2021

Không không không có tốt đâu chị ơi

on December 27, 2021

Vậy thì thôi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
23 on December 27, 2021

Thôi em ơi mấy cái thuốc giúp tăng size vòng 1 pueraria mirifica này không có hiệu quả đâu dùng mất thời gian

on December 27, 2021

Mất thời gian mà nó hiệu quả thì cũng được. Còn đằng này không hiệu quả gì luôn

on December 27, 2021

Bởi vậy chán ghê luôn làm tốn không ít tiền

on December 27, 2021

Bởi vậy khổ ghê luôn

on December 27, 2021

Chị cũng từng gặp tình trạng như em rồi nên chị hiểu lắm. Mà thôi quên đi giờ muốn tăng size vòng 1 nữa không

on December 27, 2021

Tất nhiên là muốn rồi chị. Em quyết tâm rồi phải tìm được cách tốt nhất để thực hiện

on December 27, 2021

Nếu vậy thì đi nâng ngực phẫu thuật đi em bao tốt luôn

on December 27, 2021

Chị đừng có dụ em nha. Em không muốn bị mất tiền oan lần nào nữa đâu

on December 27, 2021

Chị thực hiện rồi mà. Em không tin thì xem kết quả nâng ngực của chị rồi tự đánh giá nha

thuốc giúp tăng size vòng 1 pueraria mirifica

on December 27, 2021

Wow đẹp vậy chị. Nhìn nó căng tròn, thu hút quá vậy nè

on December 27, 2021

Thì nó hiệu quả tốt chị mới giới thiệu cho em đó. Vậy mà em lại không tin chị

on December 27, 2021

Mà nâng ngực phẫu thuật này có ảnh hưởng gì không chị. Em sợ nó ảnh hưởng đến tuyến sữa quá

on December 27, 2021

Yên tâm đi em ơi. Làm sao mà ảnh hưởng được chứ trong khi túi độn bây giờ được Bác sĩ đặt dưới cơ rồi

on December 27, 2021

À vậy thì còn đỡ chứ lỡ như thực hiện xong cái bị tắt đường sữa là khỏi cho con bú luôn

on December 27, 2021

Mà để chắc chắn thì khi thực hiện em dặn lại Bác sĩ là đặt dưới cơ cho con nha để con còn cho con bú vậy đó

on December 27, 2021

Vậy cũng được luôn á. Mà chắc Bác sĩ nhớ mà không sao đâu. Thấy chị có ngực đẹp em cũng nôn quá cho em xin địa chỉ luôn đi chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 27, 2021
Giúp đỡ em với mọi người ơi!!!! Chuyện là lúc trước em có tin vào mấy bài quảng cáo mua thuốc giúp tăng size vòng 1 pueraria mirifica về dùng. Mà hiệu quả đâu em không thấy trong khi đó em đã sử dụng hơn 1 tháng rồi. Giờ em không biết phải làm sao luôn. Mọi người có biết cách nào tăng size vòng 1 hiệu quả hơn không? Nếu được mọi người cho em xin địa chỉ thực hiện luôn càng tốt. Em cảm ơn chị em trước luôn nha.From Lan Lan

Ê tính ra là tui vừa sinh xong chưa có thực hiện nâng ngực phẫu thuật được cũng tính mua thuốc này về dùng mà nghe nói không hiệu quả là sao

on December 27, 2021

Thôi em khuyên chị đừng có mua không có hiệu quả đâu chị

on December 27, 2021

Hời ơi vậy phải đợi đến khi nào mới được nâng ngực đây

on December 27, 2021

Ráng đợi đến khi cho bé nhà cai sữa hoàn toàn đi rồi thực hiện cũng không có muộn đâu chị

on December 27, 2021

Lại đợi nữa

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 27, 2021

Hời ơi trên mạng em thấy ngta đòi tẩy chay thuốc giúp tăng size vòng 1 pueraria mirifica này rồi mà chị còn mua sao

on December 27, 2021

Chắc là ngta tẩy chay sau khi chị mua đó em. Chứ biết vậy thì chị còn mua chi nữa

on December 27, 2021

Mà sao chị không chịu tìm hiểu kỹ giờ ngành thẩm mỹ phát triển quá trời ai còn dùng thuốc nữa

on December 27, 2021

Do chị lạc hậu quá đó em có biết cái gì đâu

on December 27, 2021

Hên là chị không bị xảy ra vấn đề gì ngoài mong muốn đó. Thôi giờ đi nâng ngực đi cho an toàn hiệu quả lâu dài nữa

on December 27, 2021

Sao em lại biết là hiệu quả lâu dài chứ

on December 27, 2021

Em nghe bảo nếu chăm sóc tốt thì hiệu quả được 7 – 10 năm luôn đó chị. Vậy mà lại không lâu dài à

on December 27, 2021

Ukm đúng là lâu thiệt

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 27, 2021

Sao có thời gian thuốc giúp tăng size vòng 1 pueraria mirifica bị chị em cho vào danh sách đen rồi mà ta

on December 27, 2021

Có vụ này luôn á. Vậy mà không hiểu sao em lại không thấy bài viết này thấy là em đã không mua rồi

on December 27, 2021

Dù gì cũng đã lỡ rồi. Coi như trải nghiệm cho biết

on December 27, 2021

Thôi trải nghiệm này không thú vị chút nào

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
11 on December 27, 2021

Giờ em còn quan tâm đến thuốc giúp tăng size vòng 1 pueraria mirifica này à. Bây giờ muốn tăng size vòng 1 ngta đi nâng ngực hết rồi em ơi

on December 27, 2021

Thiệt tình là giờ em mới biết phương pháp nâng ngực lại được ưa chuộng vậy luôn á

on December 27, 2021

Thì nghĩ thử xem không đau đớn gì cả chỉ mất có 90 phút thực hiện thôi mà có ngực căng tròn đẹp tự nhiên thì ai mà không thích chứ

on December 27, 2021

Ủa chị có lộn không vậy thực hiện nâng ngực phẫu thuật mà sao không đau được chứ

on December 27, 2021

Thiệt đó em ơi. Trước khi nâng ngực là có gây mê mà em. Đã vậy sau đó Bác sĩ còn hỗ trợ thêm cho thuốc giảm đau nữa mà thì sao mà đau được chứ

on December 27, 2021

Sao chị biết rõ quá vậy

on December 27, 2021

Chị cũng đang tìm hiểu để chuẩn bị đi nâng ngực mà em. Với lại chị xem trong đây nè, chị em chia sẻ nhiều thông tin bổ ích lắm

thuốc giúp tăng size vòng 1 pueraria mirifica

on December 27, 2021

Group khách hàng của Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á. Vậy là chị cũng định qua đây để thực hiện

on December 27, 2021

Đúng rồi đó em. Bên đây có Bác Hùng nâng ngực mát tay mà chẳng có lý do gì mình không thực hiện cả

on December 27, 2021

Vậy chắc em cũng qua đây

on December 27, 2021

Ukm cứ qua đi tư vấn thử được thì thực hiện

on December 27, 2021

Dạ chắc phải vậy

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar