51 on December 27, 2021

Chị em thân yêu ơi!!!!!

Chuyện là lúc trước em có mua thuốc tăng kích thước vòng 1 của hàn quốc về sử dụng. Mà sau sử dụng hoài em không thấy kết quả gì luôn. Có hỏi vài người thì ai cũng bảo thuốc này không hiệu quả. Giờ em tiếc tiền quá không suy nghĩ được cách nào để tăng kích thước vòng 1 luôn. Chị em biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.

• Liked by
Trả lời
5 on December 28, 2021

Hời ơi sao không chịu tìm hiểu từ đầu mấy cái thuốc tăng kích thước vòng 1 của hàn quốc hay là thuốc tăng kích thước vòng 1 của thái gì đó cũng không có hiệu quả đâu

on December 28, 2021

Em đâu có biết đâu thấy quảng cáo ok quá không suy nghĩ mà mua luôn

on December 28, 2021

Vậy thì chịu thôi em ơi. Do em vội vàng quá

on December 28, 2021

Mà giờ có trách cũng không thay đổi được gì

on December 28, 2021

Thôi tìm cách khác đi em ơi. Lần này hỏi cho kỹ

on December 28, 2021

Dạ em biết rồi chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
19 on December 28, 2021

Không tin là cũng có người khờ như mình tin thuốc tăng kích thước vòng 1 của hàn quốc hiệu quả

on December 28, 2021

Nếu em đoán không lầm thì chị cũng sử dụng thuốc này à

on December 28, 2021

Ukm đúng rồi đó em. Mà chị còn dùng thêm cả thuốc tăng kích thước vòng 1 dhc mà không thấy hiệu quả đâu

on December 28, 2021

Sao chị có niềm tin mãnh liệt quá vậy chị

on December 28, 2021

Hi vọng nhiều rồi cũng thất vọng nhiều đó em ơi. Tốn tiền mà hiệu quả thì không thấy đâu

on December 28, 2021

Vậy giờ chị sao rồi. Không lẽ chị không muốn tăng size vòng 1 nữa sao đừng mất niềm tin như vậy chứ

on December 28, 2021

Ai nói với em vậy chứ. Chị đã đi thực hiện nâng ngực luôn rồi em ơi giờ thì chị có được vòng 1 căng tròn luôn đó nha em

thuốc tăng kích thước vòng 1 của hàn quốc

on December 28, 2021

Wow đúng là căng tròn hút mắt thiệt đó chị ơi

on December 28, 2021

Bác sĩ thực hiện cho chị có tay nghề cao lắm đó em. Với lại cũng nhờ chị chăm sóc tốt mới có kết quả tốt như vậy đó

on December 28, 2021

Vậy chỗ đó là chỗ nào vậy chị không giới thiệu cho em nhanh đi

on December 28, 2021

Bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng nằm ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 này nè em ơi

on December 28, 2021

Mà em chưa có con liệu thực hiện nâng ngực này có ảnh hưởng gì đến tuyến sữa không dạ chị

on December 28, 2021

Yên tâm đi em ơi. Giờ túi độn Bác sĩ toàn đặt dưới cơ không hà thì làm sao mà ảnh hưởng đến tuyến sữa được chứ

on December 28, 2021

Thì em chưa có con nên lo xa chút thôi mà chị. Chứ em biết giờ ngành thẩm mỹ phát triển mà

on December 28, 2021

Đúng rồi em ơi. Bên chỗ này túi độn được nhập khẩu trực tiếp từ Hoa Kỳ đó em nên an toàn lắm em ơi

on December 28, 2021

Chỗ tốt như vậy chắc là chi phí thực hiện cũng đắt lắm đúng không chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 28, 2021
Chị em thân yêu ơi!!!!! Chuyện là lúc trước em có mua thuốc tăng kích thước vòng 1 của hàn quốc về sử dụng. Mà sau sử dụng hoài em không thấy kết quả gì luôn. Có hỏi vài người thì ai cũng bảo thuốc này không hiệu quả. Giờ em tiếc tiền quá không suy nghĩ được cách nào để tăng kích thước vòng 1 luôn. Chị em biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.From Quỳnh Ahn

Vậy là chủ thớt không chịu cập nhật thông tin rồi

on December 28, 2021

Cập nhật thông tin gì chứ

on December 28, 2021

Trên mạng ngày nào cũng có chị em than thở mua cái này về sử dụng không hiệu quả mà

on December 28, 2021

Vậy là do lỗi của em không chịu xem tin tức rồi

on December 28, 2021

Mà hên là nó không hiệu quả thôi chứ không để lại biến chứng gì đó nha

on December 28, 2021

Thì đó cũng hên cho em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 28, 2021

Thôi được rồi em ơi thuốc tăng kích thước vòng 1 của hàn quốc đã không hiệu quả rồi thì bỏ qua đi. Giờ tìm cách hiệu quả hơn mình thực hiện

on December 28, 2021

Em sợ tìm cho đã xong lại gặp phương pháp không hiệu quả nữa đó chị ơi

on December 28, 2021

Đó là em bị tâm lý thôi. Chứ giờ chị thấy có phương pháp nâng ngực cũng được nhiều chị em ưng chuộng mà

on December 28, 2021

Cũng có thời gian em tìm hiểu phương pháp này. Mà nghe phải phẫu thuật em sợ đau quá nên mới mua kia về dùng đó

on December 28, 2021

Không có đau nhiều đâu em ơi. Em nghĩ thử xem trước khi thực hiện nâng ngực có gây mê mà. Đã vậy sao đó còn hỗ trợ thêm thuốc giảm đau nữa mà thì sao mà còn đau nhiều đâu

on December 28, 2021

À vậy thì được rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on December 28, 2021

Thôi mấy má ơi thuốc tăng kích thước vòng 1 của hàn quốc này không có hiệu quả đâu

on December 28, 2021

Khổ quá em có biết đâu. Nếu biết là em đã không mua rồi mua chi cho tốn tiền rồi không hiệu quả dạ

on December 28, 2021

Ai biểu ngay từ đầu không chịu tìm hiểu cho kỹ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 28, 2021

Hãy cho thuốc tăng kích thước vòng 1 của hàn quốc này vào dĩ vãng đi. Muốn tăng size vòng 1 thì phải đi thực hiện nâng ngực nha

on December 28, 2021

Vậy chị biết chỗ nào thực hiện nâng ngực uy tín không chị

on December 28, 2021

Qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này đi em ơi. Bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng nâng ngực mát tay lắm

on December 28, 2021

À chỗ này em thấy chị kia thực hiện xong có ngực căng tròn lắm nè

on December 28, 2021

Chị mới thực hiện được 1 tháng ngực lên form cũng chuẩn lắm rồi. Nhưng mà do là còn mặc áo định hình nên không có chụp hình cho em xem kết quả được

on December 28, 2021

Chị mới thực hiện được 1 tháng ngực lên form cũng chuẩn lắm rồi. Nhưng mà do là còn mặc áo định hình nên không có chụp hình cho em xem kết quả được

on December 28, 2021

on December 28, 2021

on December 28, 2021

Nếu em thắc mắc nhiều thứ thì có thể vào group này để tham khảo thêm nè

on December 28, 2021

Dạ để em vào xem thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar