55 on June 11, 2020

Chào chị em trên diễn đàn tamsudaokeo nha!!!!

Tuần sau là em bắt đầu lên thớt để nâng ngực rồi đó chị em ơi. Nhưng mà em lo một cái thì đó giờ cái nết ngủ của em nó xấu lắm. Nên em không biết là nâng ngực xong rồi thì tư thế ngủ tốt cho vòng 1 là tư thế như thế nào? Với lại em cũng không biết là nâng ngực có được nằm nghiêng không? Chị em trên đây ai mà có kinh nghiệm trong mấy vụ này thì bay vào đây chia sẻ cho em với nha. Em sẽ mang ơn mấy chị em nhiều lắm

• Liked by
Trả lời
13 on June 12, 2020

Theo chị rút kinh nghiệm thì tư thế ngủ tốt cho vòng 1 nhất là nằm ngửa. Vì đó là tư thế cân bằng nhất. Tránh việc túi ngực của em sẽ bị lệch sang bất kỳ một phía nào. Bởi vậy cho nên nâng ngực có được nằm nghiêng không là không được trong khoảng thời gian đầu đâu nha em. Tốt nhất là sau tầm 6 tuần đi cho nó an toàn

on June 12, 2020

Chết rồi đó giờ nết ngủ em xấu lắm em lăn tùm lum luôn. Kiểu này không biết nâng ngực về sao luôn á

on June 12, 2020

Nếu muốn ngực đẹp đều thì chịu khó đi em ơi. Lúc trước mới nâng ngực về chị nằm cũng đâu có quen đâu mỏi lắm. Mà cũng phải ráng chịu đó. Nhờ vậy mà giờ ngực nó đẹp vầy nè

Tư thế ngủ tốt cho vòng 1

on June 12, 2020

Đúng là chịu khó khăn chút để bây giờ có ngực đẹp quá trời chị ha

on June 12, 2020

Đúng rồi đó em. Muốn thu được trái ngọt thì đâu có dễ dàng lắm đâu

on June 12, 2020

Chị   cho em hỏi là chị nâng ngực ở đâu đẹp vậy chị? Tại em cũng đang tìm một chỗ uy tín để đi nâng ngực ák

on June 12, 2020

Chị nâng bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng nè em

on June 12, 2020

Trùng hợp quá nhỉ. Tuần sau em lên thớt là cũng làm bên chỗ Bác Hùng luôn nè

on June 12, 2020

Ủa vậy là 2 chị đều nâng ngực ở đó luôn à?

on June 12, 2020

Trùng hợp quá nhỉ. Mà cũng dễ hiểu thôi Bác Hùng nâng ngực nhanh với lại mát tay quá mà. Bởi vậy cho nên nhiều người chọn Bác là đúng rồi

on June 12, 2020

Nghe chị nói vậy thì tuần sau có lên thớt em cũng yên tâm hơn rồi đó

on June 12, 2020

Vậy thì em cũng phải tranh thủ qua chỗ Bác Hùng này để Bác tư vấn cho quá

on June 12, 2020

Ukm qua đi em. Qua đó Bác tư vấn cho, Bác tư vấn nhiệt tình lắm nghe cái là muốn đi làm ngay đó

on June 12, 2020

Dạ hihi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 12, 2020

Ngủ mà cũng cần phải có tư thế ngủ tốt cho vòng 1 nữa à. Nếu vậy thì có vẻ cực khổ quá nhỉ. Nằm có 1 kiểu thì sao mà ngủ được

on June 12, 2020

Muốn làm đẹp thì phải chịu cực chút thôi em ơi. Cứ nghĩ bù lại mình có ngực đẹp thì làm được hết mà

on June 12, 2020

Chị hỏi nâng ngực có được nằm nghiêng không như thế này vậy chắc là phải nằm ngửa suốt luôn à

on June 12, 2020

Không phải là suốt luôn đâu em mà chỉ là thời gian đầu để ngực của mình nó ổn định hơn và không bị lệch sang một bên thôi

on June 12, 2020

À vậy thì cũng đỡ. Chứ nằm ngửa luôn sao chịu nổi

on June 12, 2020

Haha không có đâu nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
21 on June 12, 2020

Nếu như em mới nâng ngực xong thì tư thế ngủ tốt cho vòng 1 chỉ có nằm ngửa thôi em ơi. Bởi vì thời gian đầu ngực nó chưa có ổn định được dáng đâu. Chỉ cần một tác động nhẹ thôi nó cũng dễ bị lệch đi nữa. Bởi vậy cho nên với câu hỏi nâng ngực có được nằm nghiêng không của em thì thời gian đầu là không được nhau. Tốt nhất là tầm khoảng 6 tuần em hãy nằm nghiêng

on June 12, 2020

Dạ em sẽ lưu ý lại chia sẻ của chị nè. Mà sao chị có được mấy kinh nghiệm này hay quá vậy chị

on June 12, 2020

Do là chị nâng ngực rồi mà em. Lúc đó là bác sĩ dặn dò kỹ quá nên chị nhớ mãi luôn á. Mà em yên tâm khi em nâng ngực xong thì bác sĩ cũng sẽ dặn vậy hà

on June 12, 2020

Thì ra là vậy hèn gì chị nói hay quá trời. Giờ ngực của chị thế nào rồi chị? Chắc là đẹp lắm rồi ha

on June 12, 2020

Cho em tấm hình em xem rồi tự nhận xét đi nè. Chứ ngực của chị là chị thấy đẹp rồi đó

on June 12, 2020

Đẹp thiệt mà chị. Tại chị khiêm tốn quá đó

on June 12, 2020

Ngực đẹp quá vậy chị. Ngực này chắc chị nâng cũng lâu rồi hả chị  ?

on June 12, 2020

cũng được 2 tháng rồi em

có nhiều người nâng xong còn đẹp hơn của chị luôn đó. Tại em không biết thôi

on June 12, 2020

Em cũng thích dáng ngực giống của chị quá. Mà không biết là mấy chỗ khác làm có giống được vầy không nữa?

on June 12, 2020

Mà giờ em thấy của chị đẹp là được rồi nè ? ?

on June 12, 2020

con bé này cũng biết nịnh ghê hà

nếu vậy thì em qua chỗ của chị làm luôn đi em

on June 12, 2020

Ờ ha. Vậy là em quên luôn. Chị cho em xin cái địa chỉ đi chị?

on June 12, 2020

Địa chỉ nè em

on June 12, 2020

Lại giống nữa à. Em cũng chuẩn bị làm bên Bác Hùng nè

on June 12, 2020

Dạ em cảm ơn chị để em tìm hiểu thêm

on June 12, 2020

vậy thì em yên tâm đi nha. Bác Hùng mà nâng ngực thì đảm bảo sẽ đẹp

ukm em cứ tìm hiểu đi. Thấy phù hợp thì chọn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 12, 2020
Chào chị em trên diễn đàn tamsudaokeo nha!!!! Tuần sau là em bắt đầu lên thớt để nâng ngực rồi đó chị em ơi. Nhưng mà em lo một cái thì đó giờ cái nết ngủ của em nó xấu lắm. Nên em không biết là nâng ngực xong rồi thì tư thế ngủ tốt cho vòng 1 là tư thế như thế nào? Với lại em cũng không biết là nâng ngực có được nằm nghiêng không? Chị em trên đây ai mà có kinh nghiệm trong mấy vụ này thì bay vào đây chia sẻ cho em với nha. Em sẽ mang ơn mấy chị em nhiều lắmFrom Ngọc Khanh

Biết là mình có cái nết ngủ xấu thì sao không chịu thay đổi đi má. Để sau này có chồng rồi sao. Chắc là đập chồng bay xuống đất luôn quá

on June 12, 2020

Kkkkkkk. Chắc không xấu tới mức đó đâu. Có chồng thì ngủ người ta phải e ấp lại chứ

on June 12, 2020

Bà cũng tính ghê ha

on June 12, 2020

Chứ sao má ? ?

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 12, 2020

Em tìm hiểu thì thấy mấy chị em khuyên tư thế ngủ tốt cho vòng 1 là phải nằm ngửa đó chị. Còn nâng ngực có được nằm nghiêng không thì mấy em khuyên là tầm 4- 6 tuần thì mình mới được nằm nghiêng đó. Vì lúc đó là ngực của mình đã ổn định hoàn toàn rồi

on June 12, 2020

Em tìm hiểu mấy thông tin như này ở đâu mà hay quá vậy bé

on June 12, 2020

Kkkk em có phải đi tìm hiểu gì đâu chị. Do là em thích ngắm mấy chị có ngực đẹp nên em vào đây để xem nè rồi có sẵn thông tin nên nhớ luôn ấy mà

on June 12, 2020

Làm tui cứ tưởng cô tự đi tìm thông tin giỏi vậy chứ

on June 12, 2020

Một công đôi chuyện mà chị ơi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 12, 2020

Vậy cuối cùng tư thế ngủ tốt cho vòng 1 là nằm ngửa. Và nâng ngực có được nằm nghiêng không là không được trong thời gian đầu, phải tầm 4- 6 tuần gì đó thì mới được đúng không chị em?

on June 12, 2020

Đúng rồi đó em ơi. Chắc cũng chịu khó đọc hết cmt mới tổng hợp lại được đúng không? ? ?

on June 12, 2020

Sao biết hay vậy ta haha

on June 12, 2020

Tui rành quá mà

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar