38 on June 12, 2020

Mấy chị ơi em phân vân quá hồi đầu em định nâng ngực size 300. Để ngực trông cân đối nhẹ nhàng hơn. Mà sợ làm vậy thì đến lúc nó vô form sẽ không giữ được kích thước ban đầu. Nên giờ muốn làm luôn túi ngực 325 được không mấy chị. Chị em nào làm rồi có kinh nghiệm chỉ em với. Sẵn tiện cho em xin địa chỉ chỗ mấy chị đã rồi để em tham khảo luôn nha. Cảm ơn hội mình nhiều.

• Liked by
Trả lời
4 on June 12, 2020

Nói thiệt t thấy thớt nên hỏi địa chỉ rồi đi tư vấn luôn thì được. Chứ giờ định nâng ngực size 300 hay làm túi ngực 325 cũng còn tùy vào cơ thể mình nữa á

on June 12, 2020

Thì ý là mình tính chọn size trung bình vậy đó. Làm sao cho vừa người là được chứ không to không nhỏ

on June 12, 2020

Bởi t mới nói size túi thì bác sĩ người ta coi r tư vấn chứ không phải muốn size nào chọn size đó. Lỡ như nó không hợp nhìn mất tự nhiên lắm

on June 12, 2020

Đúng rồi á chị có nhiều b làm mà ham. Làm cho thiệt to cuối cùng lại muốn đổi size. Lúc đó lại mấ thời gian nữa

on June 12, 2020

Hỏi vậy chứ đến tư vấn là chắc ăn rồi :))

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 12, 2020

Nâng ngực đặt túi vậy có cho con bú được không mấy chị. Với lại có bị ảnh hưởng gì không

on June 12, 2020

Không chị ơi. Giờ nâng ngực nta làm dưới cơ không à nên vẫn cho con bú bình thường được. Nói chung giờ chỉ có cái kiếm được chỗ nào uy tín làm thì không sợ bị ảnh hưởng gì hết nha chị

on June 12, 2020

ok em. Sẵn cho chị hỏi mình nâng ngực mà đặt túi xong thì mình sinh con lần sau có sợ bị xệ trở lại không ta

on June 12, 2020

Này em nghĩ chắc không sao đâu chị. Nào có da chùng thì sợ xệ chứ nâng lên đặt túi vô nữa nó căng vậy thì xệ sao được

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on June 12, 2020

Em làm rồi mà em cũng không biết chị nâng ngực size 300 hay túi ngực 325 là hợp nữa. Mà sẵn tương tác em cho chị xem ngực em cũng vừa làm được hơn 1 tháng nè.

Túi ngực 325

on June 12, 2020

Mới hơn tháng mà ngực được vậy là cơ địa tốt lắm á nha

on June 12, 2020

Dạ đúng rồi chị có người 10 mấy ngày mới lành. Em đúng 1 tuần là đi cắt chỉ được rồi đó chị

on June 12, 2020

Mà em nghỉ dưỡng lâu không? Bao lâu thì em mới đi lại bình thường được em

on June 12, 2020

Nhanh mà chị làm xong nghỉ dưỡng 2 ngày ở bệnh viện rồi về nghỉ ngơi chăm sóc. Sau 3 ngày em đi lại nhẹ nhàng bình thường à chị

on June 12, 2020

Dáng ngực nhìn sang mà khe ngực đồ này kia nhìn tự nhiên quá chế ơi. Chế làm ngực ở đâu mà nhìn ưng quá vậy

on June 12, 2020

T làm bs Ngô Mộng Hùng quận 3 á nha. Địa chỉ đây nè

Túi ngực 325

on June 12, 2020

Ông này nâng ngực thì thôi khỏi nói rồi. Đợt trước chị t cũng tới đó làm á. Nói thiệt tay nghề ông này t thấy ưng nè. Làm mát tay ghê thấy ngực làm xong nhìn tự nhiên mà đầy đặn nhìn ưng lắm

on June 12, 2020

T thì thấy bác này trên tivi quài nghĩ chỗ này uy tín nên tìm địa chỉ tư vấn. Về hỏi mấy b chị đồng nghiệp bảo chỗ này ok lắm. Là t làm ở đây luôn. Giờ ngực nhìn vậy t thấy mừng ghê

on June 12, 2020

UK thấy túi ngực ở đây cũng chất lượng nè. Sờ vô cũng mềm mại êm tay như thiệt há

on June 12, 2020

Thì đó t chịu cái là bên này làm nhìn tự nhiên hơn mấy nơi khác. Với lại túi ngực còn được bảo hành nữa

on June 12, 2020

Chị muốn xem giá bên đây thì xem ở đâu em?

on June 12, 2020

Bảng giá đây nè chị. hoặc chị lên web benhvienngomonghung.vn nha trên đó có hết luôn á chị

Túi ngực 325

on June 12, 2020

OK để chị lên coi thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 12, 2020

Ngực chủ thớt ra sao mà định nâng ngực size 300 á.

on June 12, 2020

Ngực chị không phải quá lép mà kiểu như chị muốn cho có căng tròn nhìn đầy đặn hơn ý nên cũng tính sài túi ngực 325 luôn. Mà không biết có bị to quá không

on June 12, 2020

Em nghĩ chắc 2 đó không quá chệnh lệch đâu chị. Thấy b chị em nâng size 325 á cũng thấy vừa người à

on June 12, 2020

ờ mà sợ nta được mình thì ko hợp á em

on June 12, 2020

Dạ bởi vậy thôi chị ưng được chỗ nào thì tới đó tư vấn luôn cho chắc chị ơi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 12, 2020

Mấy chị ơi em phân vân quá hồi đầu em định nâng ngực size 300. Để ngực trông cân đối nhẹ nhàng hơn. Mà sợ làm vậy thì đến lúc nó vô form sẽ không giữ được kích thước ban đầu. Nên giờ muốn làm luôn túi ngực 325 được không mấy chị. Chị em nào làm rồi có kinh nghiệm chỉ em với. Sẵn tiện cho em xin địa chỉ chỗ mấy chị đã rồi để em tham khảo luôn nha. Cảm ơn hội mình nhiều.

From Bảo Hân

Em cũng đồng ý như chủ thớt vậy á. Cũng thích làm ngực sao size vừa thôi. Để trông cho nó tự nhiên chút

on June 12, 2020

Đúng rồi chứ chị không ham to quá em ơi. Sợ nhìn nó nặng nề kiểu gì

on June 12, 2020

Mà chị tìm được chỗ nào để làm chưa?

on June 12, 2020

Đây có người làm rồi chỉ chị chỗ này nè em. Chị tính tuần sau qua đó tư vấn nè

on June 12, 2020

Chỗ này em cũng có theo dõi trên FB nè chị. Thấy cũng ok lắm á

Túi ngực 325

on June 12, 2020

Có luôn hả. Để chị lên xem thử coi sao

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 12, 2020

Thông thường người ta nâng ngực bằng đường gì vậy mấy chị?

on June 12, 2020

Tùy thôi em ơi có chỗ nâng đường nách, có chỗ làm đường quầng vú hoặc là đường chân ngực gì đó

on June 12, 2020

Mà nâng đường nào thì giấu sẹo được chị?

on June 12, 2020

Chị thấy cái nào cũng để sẹo thôi mà ăn thua mình chăm sóc tốt thì sẹo nó không nhiều vậy thôi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar