53 on January 2, 2022

Em hiện đang phân vân không biết vòng 1 90 mặc size gì, mà ngực em bị chảy xệ do sinh con. Nên là giờ cũng khá là đau đầu không biết nên mặc áo ngực size gì rồi như nào để có thể nâng cái vòng 1 của em lên được. Có con bạn thân nó giới thiệu bảo là đi phẫu thuật nâng ngực chảy xệ đi, an toàn lắm. Mà nó không chỉ cho làm chỗ nào uy tín. Giờ ở đây có chị em nào có kinh nghiệm gì về nâng ngực thì tư vấn cho em đi. Tất tần tật luôn ạ, em cảm ơn nhiều lắm.

• Liked by
Trả lời
3 on January 2, 2022

Em hiện đang phân vân không biết vòng 1 90 mặc size gì, mà ngực em bị chảy xệ do sinh con. Nên là giờ cũng khá là đau đầu không biết nên mặc áo ngực size gì rồi như nào để có thể nâng cái vòng 1 của em lên được. Có con bạn thân nó giới thiệu bảo là đi phẫu thuật nâng ngực chảy xệ đi, an toàn lắm. Mà nó không chỉ cho làm chỗ nào uy tín. Giờ ở đây có chị em nào có kinh nghiệm gì về nâng ngực thì tư vấn cho em đi. Tất tần tật luôn ạ, em cảm ơn nhiều lắm.

From Nguyễn My

Có đứa bạn có tâm ghê, bảo đi phẫu thuật nâng ngực mà không chỉ chỗ để làm ngực luôn, haha

on January 2, 2022

Haha nó chỉ nói là đi nâng ngực vậy thôi, chứ nó cũng có làm đâu mà sao biết được chỗ nào, nên thôi không trách được.

on January 2, 2022

Em cũng có biết một chỗ Bệnh viện này, tại trước có bà chị làm mũi làm ngực ở đây luôn rồi. Mà nó có cả nhóm khách hàng chuyên review á, không ấy bà vào đây xem thử coi có tích góp được kinh nghiệm gì không nè.

on January 2, 2022

Oh, tui cảm ơn bà nha, để tui tham gia thử coi có gì hot không.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
21 on January 2, 2022

Vòng 1 90 mặc size gì mà còn chảy xệ nữa thì chịu rồi

on January 2, 2022

Vậy nên giờ mới đang chán nè bà, đang tìm hiểu về phẫu thuật nâng ngực chảy xệ như nào

on January 2, 2022

Tui cũng nâng ngực rồi đây, mà không có nâng ngực chảy xệ, tui làm ngực nội soi á. Mà ở chỗ Bệnh viện tui làm Bác sĩ mát tay lắm, có cả dịch vụ nâng ngực chảy xệ nữa á

on January 2, 2022

Đâu bà review tui xem thử, mà cho tui xem hình ngực của bà thử đi

on January 2, 2022

Hình thì có đây, Bác sĩ Hùng này giỏi lắm, làm ngực cho ai xong cũng đẹp hết á

on January 2, 2022

Má ơi, đẹp quá bà ơi, tui còn mê nói chi con trai nó không giền. Đẹp thật luôn á

on January 2, 2022

Haha quá khen. Làm được bộ ngực ưng ý hết sức mà

on January 2, 2022

Bác sĩ Hùng này ở Bệnh viện nào á bà?

on January 2, 2022

À, ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á, Bác Hùng có hơn 20 năm kinh nghiệm rồi, với Bác nhiệt tình lắm, cực thích luôn

on January 2, 2022

Nghe reviwe cũng an tâm á, mà hình như Bệnh viện này tui cũng mới tham gia cái nhóm trên fb của nó á, mà bà làm ngực hết bao nhiêu vậy?

on January 2, 2022

Tui nâng ngực nội soi nên rẻ hơn nâng ngực chảy xệ á. Có bảng giá nè, bà tham khảo đi.

on January 2, 2022

Oh nâng ngực chảy xệ giá cao nhỉ, mà hình như có khuyến mãi kìa hả?

on January 2, 2022

Đúng rồi, có khuyến mãi á, gần tết nè nó lại có chương trình khuyến mãi nhiều nữa.

on January 2, 2022

Đã vậy, mà bà nâng ngực xong kiêng ăn những gì?

on January 2, 2022

Kiêng ăn thì phải kỹ lắm, chứ để lỡ để lại sẹo thì khổ. Nói chung là kiêng mấy món dễ gây sẹo lồi như rau muống, hải sản, thịt bò, thịt gà, rượu bia… Với lại làm ngực xong phải mặc áo định hình ngực 24/24 á

on January 2, 2022

Phải mặc thường xuyên luôn hả, để chi vậy bà?

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

From Nguyễn My

Tết nhất để ăn chơi cho đã đi rồi làm đẹp sau cũng được. Có gì đâu mà vội

on January 2, 2022

Làm ngực nó có ảnh hưởng gì bên ngoài đâu mà sợ ăn tết không được trời

on January 2, 2022

Theo tui nghĩ thì vậy thôi tại thấy gần tết nè, làm ngực xong kiêng cữ này nọ chả được chơi thoải mái

on January 2, 2022

Ui trời, năm nay dịch cũng có chơi nhảy gì được đâu mà đòi. Có thời gian thì tranh thủ thôi bà ơi

on January 2, 2022

Có tiền cũng sướng thật nhỉ, muốn là đi làm đẹp chả phải suy nghĩ gì

on January 2, 2022

Làm lụm để dành đi chời, chứ tiền đâu ra có sẵn

on January 2, 2022

Chứ bà sinh con rồi mà có thời gian đi làm kiếm tiền luôn à

on January 2, 2022

Ủa chị, thời đại nào rồi làm như sinh con xong là phải tối mày tối mặt ở nhà chăm con đâu, biết bao nhiêu nghề như bán hàng online nè.

on January 2, 2022

À, tui thì được cái nhà chồng cưng, nên là cưới về cũng chả cần làm gì.

on January 2, 2022

Mỗi người mỗi số phận thôi, hên cho bà là được nhà chồng cưng, tui thì không phải nhà chồng gắt gổng gì, chỉ là tui thích có tài chính riêng để thích cái gì thì tự làm khỏi phải xin tiền ai thôi

on January 2, 2022

Vậy cũng tốt.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on January 2, 2022

Em không hỏi dụ vòng 1 90 mặc size gì mà sinh con xong vẫn nâng ngực được hả?

on January 2, 2022

Hình như là được á bà, tui đọc trên mạng chỗ trang web của Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng có tư vấn là sinh con xong vẫn nâng ngực được.

on January 2, 2022

Sao mà được?

on January 2, 2022

Do nâng ngực không có ảnh hưởng gì tới tuyến sữa á, nên là trước và sau sinh con gì cũng nâng ngực được

on January 2, 2022

À, nếu vậy thì cũng an tâm, mà bà định qua Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng à

on January 2, 2022

Òm cũng đang tìm hiểu nè. Thấy nhiều đánh giá tốt lắm

on January 2, 2022

Òm tui cũng có nghe qua Bệnh viện này rồi, nó ở quận 3 á. Thấy nhiều chị em cũng đánh giá dịch vụ bên này tốt.

on January 2, 2022

Để coi sắp xếp qua tư vấn xem sao, rồi quyết định sau vẫn chưa muộn

on January 2, 2022

Đúng rồi, phải tư vấn trước chứ. Còn tui thì chắc chưa đâu, để từ từ chăm con thêm lúc nó cai sữa rồi làm luôn, cẩn thận tí vẫn hơn

on January 2, 2022

Òm bà

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on January 2, 2022

From Nguyễn My

Tầm vòng 1 90 là đủ sài rồi, nâng ngực làm chi nữa

on January 2, 2022

Chị đọc tus không kỹ ạ, em bảo ngực chảy xệ nữa mà, nên mới tính nâng ngực chảy xệ cho nó căng tròn với săn chắc hơn

on January 2, 2022

À à, xinloi đọc không kỹ, mà nâng ngực vậy chồng chị cũng cho à

on January 2, 2022

Có gì đâu mà không có, tiền của mình mà. Nói chung chồng chị cũng thoải mái nè

on January 2, 2022

Thế thì sướng quá rồi, chúc chị có ngực đẹp như mong muốn nha

on January 2, 2022

Ok cảm ơn em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel